Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทส Aquamark03 แล้ว error

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555
    8800GTS แน่ๆ แรงจิงๆ
    นึกว่า ATI

Comment

เอ่อ E6420 + 2900XT ครับ คุณ TWK.

@3.2 = 15xxxx @3.36 = 16xxxx

พอดีไปอ่านเจอกระทู้นึงเค้าให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ Direcpll.dll เป็นอะไรก็ได้

Comment

Originally posted by MomantuM View Post
        เอ่อ E6420 + 2900XT ครับ คุณ TWK.

@3.2 = 15xxxx @3.36 = 16xxxx

พอดีไปอ่านเจอกระทู้นึงเค้าให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ Direcpll.dll เป็นอะไรก็ได้
        จด............... ว่าแต่ ATI คะแนนมันน้อยจริงๆเนอะ
        Last edited by JINDASAMUD; 6 Jul 2007, 09:45:35.

Comment

2900XT แรงโครต....
          ้แล้วที่ว่า "​เปลี่ยนชื่อไฟล์​ Direcpll.dll ​เป็น​อะ​ไรก็​ได้" มันคืออะไรรัยเหรอ????
          แนะนำผมหน่อยดิ....

Comment

เปลี่ยนชื่อไฟล์เป็นอะไรก็ได้หมายความว่า

พิมพ์อะไรแทนชื่อเก่าก็ได้ ผมจากไฟล์ Direcpll.dll เปลี่ยนเป็น ccc

มันก็ใช้ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by MomantuM View Post
              เปลี่ยนชื่อไฟล์เป็นอะไรก็ได้หมายความว่า

พิมพ์อะไรแทนชื่อเก่าก็ได้ ผมจากไฟล์ Direcpll.dll เปลี่ยนเป็น ccc

มันก็ใช้ได้แล้วครับ
              คือว่าเปลี่ยนจาก Direcpll.dll เป็น ccc.dll แบบนี้เหรอ
              หรือว่าเก็บไฟล์ตัวเก่าจากการติดตั้งโปรแกรมเอาไว้โดยเปลี่ยนเป็นชื่อ ccc.dll แล้วจึงเอาตัวใหม่ Direcpll.dll วางลงไปแบบไม่ทับเลยใช่ป่ะ
              งงนะเนี่ยะ เหอะๆๆๆ ต้องลอง....

Comment

โอ้ว.....ATI
                Amazing Technology In your computer

Comment

"คือว่าเปลี่ยนจาก Direcpll.dll เป็น ccc.dll แบบนี้เหรอ"

คล้ายๆครับ แต่ผมไม่ได้พิมพ์ .dll ลงไป ก็จะเป็นชื่อไฟล์ ccc เฉยๆ(ผมลงแพททับอยู่นะ)

อีกอย่างคือถ้ามันรันไม่ได้อีกให้ลบไฟล์ทิ้งไปเลย -*- คือน่าจะไม่จำเป็นมั้งนะ

หากระทู้เมื่อวานไม่เจอแล้วอ่ะครับ ของท่านนั้นเค้าใช้ 6600 + 2900xt

6600@ 3.8 เนี่ยแหละ ตู้ปลาล่อไป 200000+

***ถามอีกอย่างครับ ผมหาซื้อหัวแปลงไฟจาก 6 พิน เป็น 8 พินไม่เจอ***

ร้านเจได ร้าน tk ผมถามมาแล้ว เค้าว่าไม่มี เซ็ง!!!

Comment

ใช้ liberty 500 ขึ้นไปอยู่หรือเปล่าครับถ้าใช่เจ๊เค้าจะจัดการให้ครับ
                    แต่ถ้าไม่ใช่ก็โม้ไปว่าใช้อยู่ครับ(วิธีนี้ไม่แนะนำครับไม่รู้เขาตรวจสอบยังไง)

Comment

ผมใช้ TT 850W ครับเผื่ออนาคตครอสไฟล

ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ

**เสริมอีกนิดครับ คือตอนรันโปรแกรมชื่อไฟล์ผมจะเป็น ccc ไม่มี .dll นะครับ***

Comment

Working...
                      X