Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ จอ คอม และ เครื่องเกมณ์ PS2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ จอ คอม และ เครื่องเกมณ์ PS2 ครับ

จะเอาเครื่อง PS2 เนี่ยเปิดกับ มอนิเตอร์คอมได้ไหมครับ ถ้าได้ ต้องทำอย่างไรบ้าง

ขอทั้งแบบ LCD และ มอนิเตอร์ ธรรมดาเลยนะครับ ถ้าต้องซื้ออะไรมาเพื่อให้ต่อได้ก็บอกด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ต้องมีกล่องแปลง VGA..มั้งครับ..ไม่งั้นก้ต้องดูจอที่มีช่องต่อแบบ s-video..แต่ว่าภาพคงไม่ค่อยสวยนะ เค้าว่ากัน...

Comment

ต่อcomponentเข้ากะทีวีจอแบนธรรมดา29"ก็งามแต้ๆแล้วครับ

Comment

Working...
      X