Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ อยากถามว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ อยากถามว่า

7900gs เล่น ลอสแพลนเน็ต สู้ 8600gt ได้ไหมครับ

แรงกว่า 8600GTครับ แต่เล่นDX10ไมได้

ตอนนี้ผมใช้8800GTS ก็ยังไมได้ใช้DX10เลย เพราะ มานต้องใช้Vista แต่ไม่ชอบอะ driverหลายๆอย่างไม่มี หงุดหงิด

Comment

แล้ว dx10 กับ 8800gts ลื่นดีไหมครับปรับสุด

Comment

ยังไมได้ลอง เพราะไมได้ลงvistaครับ แต่ก็คงรื่นแหละครับ อาจจะช้ากว่านิดแต่ก็คงไม่เห็นผลอาไร

Comment

ลื่นดี 50 fps

Comment

Working...
          X