Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900XT กับ Lost Planet!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://support.ati.com/ics/support/d...estionID=28254

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
      8800 ของท่านเกียร์ก็อืดเหรอคับ นึกว่า ATi โดน Nvidia วางยาซะแว้ว + +!
      อ่า 8800ของผมเป็นนะ แต่ทดสอบกับเดโม 2 ภารกิจ ปรับทุกอย่างhigh เพราะเกมปรับให้ มีพวกเกี่ยวกับเงา และก็ AA ที่ไม่ใช่ High

เป็นที่ภารกิจแรกอ่ะ พอเดิมไปตรงจุดแรกที่มีแมลงออก ก่อนจะถึง มันจะค้าง ต้อง Alt+Tab ออกมา แล้วกลับเข้าไป ถึงหาย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร แต่หลังจากนี้ก็ยาวเลย

Comment

Originally posted by PPEP4D View Post
        เวลาใช้ 2900XT เวลาเล่นเกมส์ Lost Planet
        จะมีปัญหาตอนอยู่หน้า เมนูเกมส์ ครับ
        เฟรมเรท เหลือแค่ ประมาณ 1 fps ทำให้กว่าจะเข้าเล่นเกมส์ได้ อืดมาก

แต่เวลาเล่นเกมส์ แล้ว ก็ลื่นดีไม่มีปัญหาครับ
        อ๋อตอนนั้นผมหมายถึง 8800 ก็เป็นหรือ อะไรทำนองนี้อ่ะครับแต่ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วว่า 8800 ก็เป็นแต่ลงไดรเวอร์ใหม่แล้วก็แก้ได้น่ะครับ

Originally posted by PPEP4D View Post
        ผมเพิ่ง ได้ เล่น 2900XT วันนี้เต็มๆ เป็นวันแรก
        ยังไง ถ้ามีปัญหา ขอ สอบถามท่าน nicolas บ้างนะครับ
        ถ้าผมช่วยอะไรได้ก็ยินดีครับ แล้วก็ยินดีต้อนรับเข้าสู่โลกแห่ง HD2900XT ด้วยครับ

Originally posted by ผู้มาเยี่ยม View Post
        ขอบคุณครับสำหรับ Windows Vista Hotfix
        แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าที่เขาเป็นกันอยู่นี่ใช้ XP หรือ Vista
        ตอนนี้ผมมาต่างจังหวัดกลับไปว่าจะลองสักหน่อย อิ อิ

Comment

ถ้าผมช่วยอะไรได้ก็ยินดีครับ แล้วก็ยินดีต้อนรับเข้าสู่โลกแห่ง HD2900XT ด้วยครับ
          ชอบประโยคนี้จิงๆ เลย
          ปล. มีคนใช้ HD2900XT เพิ่มอีกคนแว้ว ^^

ไม่แน่ใจว่าตัวนี้ ใช่รึป่าวนะคับ ของ XP ลองโหลดดูนะ -.-!

http://soc.cdpa.nsysu.edu.tw/ATi_Chi...625a-49541.rar

Comment

เวลาใช้ 2900XT เวลาเล่นเกมส์ Lost Planet
            จะมีปัญหาตอนอยู่หน้า เมนูเกมส์ ครับ
            เฟรมเรท เหลือแค่ ประมาณ 1 fps ทำให้กว่าจะเข้าเล่นเกมส์ได้ อืดมาก

แต่เวลาเล่นเกมส์ แล้ว ก็ลื่นดีไม่มีปัญหาครับ

ผมเพิ่ง ได้ เล่น 2900XT วันนี้เต็มๆ เป็นวันแรก
            ยังไง ถ้ามีปัญหา ขอ สอบถามท่าน nicolas บ้างนะครับ
            ผมหมายถึงแบบที่ด้านบนบอกละครับ ส่วน 88 ผมไม่ได้ลองครับ ไม่ได้เล่นเกมส์แนวนี้ครับ หนูเล่นแค่ Popcap อ่ะ

Comment

http://soc.cdpa.nsysu.edu.tw/ATi_Chi...625a-49541.rar <<<< download driver ตัวนี้มาลงนะคับ lost planet อืดตรง menu หายเป็นปริดทิ้งล่ะคับ สำหรับการ์ด ATi

Comment

ขอบคุณคร้าบคุณ VooDooXT ครบเลยทีนี้ทั้ง XP หรือ Vista
                ปัญหาแก้ได้เพราะทุกคนช่วยกันจริงๆครับ

Comment

lost planet เปลืองสเปคมาำก ๆ

Comment

เป็นที่เกมส์ครับ ลง Patch แก้ก็หายแล้ว

Comment

Working...
                    X