Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600 ที่ซีคอนมีขายไหมครับจะออกไปซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600 ที่ซีคอนมีขายไหมครับจะออกไปซื้อแล้ว

HD2600 ที่ซีคอนมีขายไหมครับ(ร้านไหนบอกด้วยครับ)จะออกไปซื้อแล้ว วันนี้ครับบ้านผมอยู่ชลบุรีครับไม่อยากไปถึงพันธ์ทิพย์...ขอบคุณครับ

เท่าที่ไปเดินมาเมื่อวาน ยังไม่มีนะครับทั้ง เสรีและซีคอน

Comment

ถ้างั้นก็ต้องพันทิพย์อย่างเดียวเลยใช่ป่าวครับ

Comment

เมื่อวานไปเดิน พันทิพย์ มาครับ เหลือแต่ 2600 pro ครับ 2600 XT DDR 4 หมดครับ ต้องรอลอตใหม่

Comment

Working...
        X