Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น BATTLEFIELD2 มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนละตัวกันเลยครับ 2กับ2142 แต่2142เซฟห่วยมากๆเล่นๆแล้วหลุด บางทีหลุด4-5ครั้งติดๆกัน

Comment

ผมว่า 2142 เท่าที่เล่น จะเล่นมันกว่า เพราะ 2มานทื่อๆไปหน่อย

มีอีกอย่างสงสัยอย่างแรง ทำไมเล่นจบแล้วคะแนนในประวัติไม่ขึ้นหละ งง อย่างแรง -*- BF2

BF2142 ผมชื่อ Bonebears นะครับ ส่วนใหญ่จะเล่นอยู่ สิงคโปซะมากกว่า svไทย มานเป็นไรไม่รู้svรีเองบ่อยๆ ตอนนี้ระบาดมาถึงสิงคโปและ ส่วนใหญ่ชอบเล่นTitanนะ CQ เล่นไม่เก่งอะ ไม่แม่นว่างั้น อิอิ
      Last edited by ohm27; 7 Jul 2007, 23:40:49.

Comment

อ้าว ผมนึกว่าเกมส์นี้ Offline นะเนี่ยะ -*-''a กะซื้อมาเล่นคนเดียว เอิ๊กๆ

ปล. ตกลงแล้ว มันเป็นคนละภาค คนละแมพ เลยหรอคับ แล้วภาพภาคไหนสวยกว่าหละคับ

Comment

2142 ภาพสวยกว่า ใหม่กว่าครับ

Comment

ฺBF2 ออกแนว ๆ สงครามปัจจุบันครับ อาวุธ เครื่องบิน รถถัง ก็ที่คุ้นเคยกันดี สมรภูมิก็ ในตัวเมือง สนามหญ้า ภูเขา ที่ราบ อะไรพวกนี้

BF2142 ออกแนว ๆ ล้ำสมัยหน่อย ( ค.ศ. 2142 ) แต่อาวุธก็เป็นกระสุนเหมือนเดิม ยิง ๆ มีแสงสีฟ้า ๆ ส้ม ๆ ให้ดูสวยงาม เครื่องบิน รถถัง บังคับง่ายเหลือเชื่อ แถมมี หุ่นรบ ( นึกถึง Front mission เอาไว้มันคล้ายกัน ) สนามรบก็ ออกแนวทุ่งหิมะสวยงามสีขาว ๆ ชวนให้แสบตา ถ้าเร่งแสงมาก ๆ และก็เป็นในเขตตัวเมืองเสียส่วนใหญ่

ทั้ง 2 ภาค เล่นได้ทั้งแบบเล่นคนเดียว ( เล่นกับบอท ) และก็เล่นผ่าน net (เล่นกับคน)

ิเมื่อก่อนผมก็เล่นผ่าน net บ่อย ๆ แต่หลัง ๆ เจอเกรียนเยอะ เลยหันมาเล่นคนเดียว หาพวก mod ปลดล็อคอาวุธ แล้วก็เพิ่มจำนวนบอทเข้าไปเยอะ ๆ ตั้งให้บอทเก่ง ๆ หน่อยก็สนุกแล้วครับ

Comment

มี mod ปลดล็อคอาวุธด้วยเหรอ?? ขอหน่อยได้ไหมครับเวลาเบื่อๆ net จะได้ไปเล่นกับบอท

Comment

คนกะ บอท เล่นกะคน สนุกกว่าอยู่แล้ว บอทมานก็แค่ บอททื่อๆ ยิงแม่นเว่อ แม่นเหมือนจับวาง -*-

Comment

ลงได้เรียนร้อยแล้ว ยังไงเจอกันในเกมทักกันนะครับ เล่นเซิบไทย ไม่มีรถ64คน
                  ชื่อ BA_GAM panpan182 ^^

Comment

Working...
                  X