Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี PPC ใช้ทำอะไรกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี PPC ใช้ทำอะไรกันบ้างครับ

พอดีได้มรดก จากพี่ชายมา แต่ยังไม่รู้ว่าสามารถทำอะไรกับมันได้บ้าง

เป็นรุ่น compaq iPaq H3850 แล้วก็มีการ์ด wi fi อีกตัว (แต่ไม่มีไดว์เวอร์)

ปล แบตเสื่อมแล้ว สามารถเปลี่ยนได้ไหมครับ ซื้อมาหลายปีแล้ว หิ้วมาจากเมืองนอก

ผมใช้ Atom life กับ htc touch อยู่ครับ ใช้หลายอย่างเต้มความสามารถเลยแหล่ะ ที่สำคัญ WM LIVE บ่อยมาก ถือว่าคุ้มครับ

Comment

แบตน่าจะหาเปลี่ยนได้ครับ ผมใช้เป็น talking dic อ่ะ อิอิ ไม่ได้ทำไรเลย ปัจจุบันยกให้พี่ไปเล่นแล้ว

Comment

ผมใช้ DOPOD M700 ชอบมากๆๆครับ ใช้ทำ DIC เล่นเกม เล่นM

Comment

Working...
        X