Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 30k สเปกยังงี้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 30k สเปกยังงี้ดีไหมครับ

ควรเพิ่มหรือลดอะไรดีเพื่อนมันอยากได้ Core2Duo กับ 8800GTS แล้วเคสก็เป็น C5 นะครับมันไม่อยากเอาAMD

แจ่มแล้วครับ แต่ผมว่า E2160 กับ 8800GTS ดูไม่ work นะครับ ถ้าจะเอามาเล่นเกมส์
    น่าจะเป็น E6320 มากกว่านะครับ

Comment

สเปคลงตัวมาดครับ
      แต่ psu ต้องอันนี้ครับ enermax FMA 460W 2420

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
        แจ่มแล้วครับ แต่ผมว่า E2160 กับ 8800GTS ดูไม่ work นะครับ ถ้าจะเอามาเล่นเกมส์
        น่าจะเป็น E6320 มากกว่านะครับ
        เห็นด้วยครับ

Comment

งบสุดชีวิตที่เท่าไร ครับ ดูสเปคคงไม่ต้องถามว่าจะเอาไปทำอะไร เกมส์เต็มสูบแน่นอน

Comment

จัดไปเลยครับ แรง ระวังหัวแตก

Comment

Working...
            X