Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 GT Finality มันมีซิ้งระบายความร้อนแบบพัดลมแยกขายมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 GT Finality มันมีซิ้งระบายความร้อนแบบพัดลมแยกขายมั้ย

เดิมๆ มันมากะซิ้งไม่มีพัดลม แล้วอุณหภูมิที่วัดได้ มัน 70 ก่าๆ
    ใส่พัดลมแล้วเย็นขึ้นลงมาเหลือ 30 ก่าๆ(Modโดยการใช้พัดลมมาแปะไว้เฉยๆ)
    ก็เลยอยากรู้อะคับ ว่า มันมีซิ้ง เฉพาะรุ่นนี้ขายมั้ย รู้สึกใส่พัดลมแล้วเย็น
    (เจ้าของคงไม่ซื้อแต่ผมอยากรู้ว่ามันมีมั้ยเพราะเห็นว่าการ์ดยังดูใหม่ๆอะคับ)

ไม่มีครับ

Comment

มันมีแต่รุ่นใหญ่ๆนะครับเท่าที่รู้ แต่ผมว่าบ้านเราไม่น่าซื้อจริงๆครับ
      พวก ไซรงไซเรน edition เนี่ย บ้านเรามันร้อนครับ

Comment

จาก 70 ลดลงเหลือ 30 กว่าก็หรูแล้วครับ ต่อให้เปลี่ยนซิ้งค์ผมว่าไม่แตกต่างเท่าไหร่

Comment

VF-900

Comment

เย็นจังครับ 70เหลือ30อะ

Comment

ขอบคุณที่มาตอบให้ผม
              สงสัยต้องไปซื้อพัดลมอันละ 50 บาทมาแปะกะเทปกาว
              ไว้หยั่งงั้นแหละคับ เฮอๆ

Comment

ไม่ลองซื้อพัดลมคู่ ที่ปรับรอบได้มาดูครับ ตัวละ 450-500อะครับ

Comment

Working...
                X