Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน busitech ที่ขาย Enermax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน busitech ที่ขาย Enermax

รบกวนท่านที่รู้จักร้านนี้บอกพิกัดหน่อยครับ

อยู่ชั้น 4 ตรงข้ามกับ IT City อ่ะครับ ชื่อร้าน Busitek

Comment

http://www.busitek.com

busitek เหรอครับ อยู่แถวๆ ทางขึ้นไป it city ตรงบันไดเลื่อน
      ร้านนี้ป่าว

Comment

ขอบพระคุณท่านที่ให้พิกัด มานะครับ

Comment

ไปซื้อที่ TK หรือ Jedi ชั้น 1 ดีกว่าครับ ต่อราคาได้ด้วย busitek ซื้อเป็นแสน บาทเดียวก็ไม่ลดครับ

Comment

Jedi ชั้น3 ผมว่าต่อราคาง่ายกว่าชั้น1อีกนะ....

Comment

ลองดูครับ ร้านไหนลดเยอะๆเอาร้านนั้นครับ

Comment

ขอบพระคุณคร้าบบบบบบบบบบ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                  ไปซื้อที่ TK หรือ Jedi ชั้น 1 ดีกว่าครับ ต่อราคาได้ด้วย busitek ซื้อเป็นแสน บาทเดียวก็ไม่ลดครับ
                  ถูกต้องนะครับ ลดหน่อยนึงยังไม่ได้เลย ซื้อหลายทีเริ่มเบื่อเลย หน้าไม่ยิ้มแย้มเท่าไร
                  ไม่ง้อก็ได้ครับ ร้านอื่นมีอีกเยอะแยะครับ

Comment

เข้า TK ระวังจะได้ SilverStone แทนที่จะได้ Enermax หุหุ

อย่าริลองของเชียวนะ ของเขาแรง

Comment

Working...
                    X