Announcement

Collapse
No announcement yet.

requirement ของเกมที่เค้าบอก....(ต่อด้านในงับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• requirement ของเกมที่เค้าบอก....(ต่อด้านในงับ)

requirement ของเกม(ปัจจุบัน)ที่เค้าบอกว่า ต้องใช้วินโดว์ vista นี่ มันต้องการจริงๆ(รันบนวิสต้า แล้วลื่นสุดๆ) หรือว่าแค่ต้องการดันvista ให้คนต้องใช้กันแน่งับ

ช่วยอธิบาย มือใหม่หัดขับหน่อยงับ....ขอบคุงงับ

ส่วน มาก รันบนวิสต้า น่าจะต้องการ DX10 จากวิสต้านะครับ แต่ก็ลง xp ได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ส่วน มาก รันบนวิสต้า น่าจะต้องการ DX10 จากวิสต้านะครับ แต่ก็ลง xp ได้ไม่มีปัญหาครับ
      ตามนั้นครับ

Comment

งืม ทำไปได้

Comment

การตลาดของบิลเกตมัน ใจเย็นๆรอให้ทุกอย่างลงตัวดีกว่า

Comment

เครื่องผมเเค่ลงvistaก็อืดเเล้วครับ ถ้าลงเกมส์ด้วย ผมว่าไม่ต้องเล่นเเล้วครับ

Comment

น่าจะใช้เมื่อต้องการรัน DX10 หน่ะครับ

Comment

คุงง๊าบ

Comment

ถ้าอยากภาพสวย ขึ้นอะนะ แต่ไง XP มันก้เลิกพัฒนาแล้วด้วย

Comment

Working...
                  X