Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอ ดูหนังให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้เริ่มมองรุ้น ต่ำแล้วครับ เพราะ ว่า เอาสูงไปก็เกินการใช้งาน แต่ไงก็ ati แหละครับ มีคนแนะนำมาให้ใช้ แค่ 1600-1650 ก็พอแล้วครับ ไม่ต้องไปถึงราคา 4100+ ด้วยประหยัดไปตั้งเยอะแล้วไม่เกินการใช้งานด้วยครับ ทุกท่านมีแนวความคิดเช่นไร แนะนำทีครับ

Comment

ก็ดีครับ เห็นด้วยครับ ถ้าจะเอามาดูหนังอย่างเดียว

Comment

ครับแล้ว ตัว 1600-1650 ตัวไหนที่น่าสนใจบ้างครับ ขอมาเล่นเกมส์ คอมมาน3 แบบไม่เปิดสุดลื่นสักนิดนะครับ

Comment

ดัน อึบๆ

Comment

X1650 ครับ ดูหนังตะลุงดี

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
              X1650 ครับ ดูหนังตะลุงดี
              555+

Comment

X1650 กะ 2600 ราคาไม่น่าทิ้งกันมากครับลองพิจารณาดี ๆ

Comment

มันยังไม่แน่เลยว่าจะมี AGP หรือเปล่า รอ รอ รอ แล้วก็รอ
                  ถ้าได้ 1950 ก่อนจากเว็บนี้เนี่ย อืม สอยทันที ครับ งบประมาณตั้งแล้ว สุดชีวิต

ปล. Driver มันเสถียรยังอ่าครับ เห็นว่ามันเอาทดสอบเรื่อง HD เนี่ยมันสู้ตระกูล nvidia ไม่ไหวอ่าครับ

ตามนี้เลย

http://www.tomshardware.com/2007/06/..._purevideo_hd/

Comment

ดูรูปนี้ไปพลางครับ จะได้มีกำลังใจอดทนรอ อิอิ
                    Last edited by Gearhead; 9 Jul 2007, 22:09:59.

Comment

รออีกหน่อยเด๋วพี่ปาร์คแกก็ลดอีก อิอิ รอ 2600XT อิอิ

Comment

Working...
                      X