Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการลาก 8600GT หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการลาก 8600GT หน่อยครับ

ใช้โปรแกรมอะไรดี แล้วลาก เท่าไรให้ปลอดภัยครับ ใครลาก 8600GT เทส3D 06 ได้เท่าไรเอามาโชว์มั่งนะครับ

ใช้ rivatuner หรือ ATi Tools ก็ได้ครับ

Comment

เอาแบบเพิ่มทีละ 20 ก็ได้ครับ
      ส่วนของผม 3d mark 2006 ได้ 5900

Comment

XFX8600GT ได้แค่นี้อ่ะ

Comment

^
          เอาอีก ๆ ใกล้ละ เหลืออีก 500 คะแนน เท่ากัน ละ (8600GTS ได้ 6700 คะแนน)

Comment

ใช้ Software ที่มันให้มาได้คับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ^
              เอาอีก ๆ ใกล้ละ เหลืออีก 500 คะแนน เท่ากัน ละ (8600GTS ได้ 6700 คะแนน)
              เดี๋ยวเผาแรมเล่นอีกหน่อย รับรองทันแน่ๆ เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
              X