Announcement

Collapse
No announcement yet.

คียบอด ไร้สายมีไหมคับ ราคาประมาณเท่าไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คียบอด ไร้สายมีไหมคับ ราคาประมาณเท่าไรคับ

ขอบคุณคับ

มีครับ keybroad wireless งัย แต่ไม่เคยซื้อง่ะ

Comment

เยอะแยะมากมายครับพี่น้องงง

ราคาก้สมน้ำสมเนื้อกันไป

Comment

มีขายมากมายคับผม แต่ไม่แนะนำให้เล่นเพราะเปลืองถ่านเอามากๆ

Comment

คีย์บอร์ดไร้สาย ไม่เปลืองถ่านเหมือนเมาส์ไร้สายหรอก

Comment

ซื้อมาทำไมพี่น้อง แพงก็แพง ช่ายงานก็ไม่ค่อยดีเท่าแบบ มีสาย พี่น้องคิดดู ความโก๋เก๋ ก็ กับการใช้งานเน้อพี่น้อง ..

Comment

เท่าที่ใช้อยู่นะ ตอนตัดสินใจซื้อ เมื่อ2 ปีก่อน ของผมว่าไม่ใช่ซื้อเพราะโก้เก๋นะครับครับ (ขออนุญาตนำเสนอในฐานะที่ใช้ mouse ไร้สายมา 6 ปี ตั้งแต่ลูกกลิ้ง จนตอนนี้คือ optical Deskset ของ microsoft)
              ผมว่าสายมันเกะกะครับ โดยเฉพาะ mouse ผมจะเกิดอาการหงุดหงิดบางครั้งเวลามีอะไรทับสาย แล้ว mouse ติด เวลาทำงาน

แล้วตอนนี้ใครๆ หลายคนหันมาใช้จอใหญ่ขึ้นครับ
              บางคน 32 นิ้ว TV เลย

การถอย***งออกมากว่าเดิม โดยการใช้ พวกไร้สาย ก็น่าจะทำให้สะดวกขึ้นครับ

Comment

คียบอด ไร้สายมีไหมคับ ราคาประมาณเท่าไรคับ
                มีแน่นอนครับ ปัจจุบัน อุปกรณ์หลาย ๆ ชิ้นก็ไร้สายแล้วนะ

ส่วนราคาก็เห็นตั้งแ่ต่ เกือบ ๆ 1000 บาท จนถึง 3000 4000 เลยล่ะครับ

Comment

ผมใช้ของ Logitech อยุ่ครับ ใช้รุ่น MX5000 (Bluetooth)ครับถ้าเล่นกมส์บ่อย ๆ ก็เดือน 2 เดือนเปลี่ยนถ่านครั้งครับ (AA x 4) ส่วนเม้าส์ก็แถมมาเป็นแบบชาร์จได้ครับ ใช้แรก ๆ ปวดหัวมากครับ เพราะมันดีเลย์ เปิดเครื่องใหม่ ๆ มันต้องใช้เวลา 1 นาทีกว่าจะกดได้ แต่รุ่นที่ผมใช้มีฟังค์ชั่นมากดีครับ ถ้าจะใช้แนะนำให้ใช้ ไร้สายแบบ Wireless 2.4Ghz ครับ เพราะมันไม่ค่อยดีเลย์เท่าครับ ปัญหาไม่มี

Comment

ใช้ MX3200 อยู่ 3 เดือนแล้วคีย์บอร์ดยังไม่เปลี่ยนถ่านเลย

Comment

Working...
                    X