Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง เกี่ยวกับ 8600GTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง เกี่ยวกับ 8600GTS

ผมกะจะสอยมันครับ คือผมเป็นคนเล่นเกมส์ไม่มากแต่ชอบเล่น ถ้าสอยมาผมจะผิดหวังไหมครับ
    เห็นเขาว่าเล่น Lost Panet เปิดสุดได้ครับ

เปิดสุด ไม่มีทางครับ แต่ถ้าความละเอียดต่ำ น่าจะลื่นระดับหนึ่งครับ

Comment

สเปกคอมเอาไว้เล่นเกมส์เหงื่อตกและหมดตูดด้วยครับ

Comment

Originally posted by maxOS View Post
        ผมกะจะสอยมันครับ คือผมเป็นคนเล่นเกมส์ไม่มากแต่ชอบเล่น ถ้าสอยมาผมจะผิดหวังไหมครับ
        เห็นเขาว่าเล่น Lost Panet เปิดสุดได้ครับ
        เกมส์นี้โหดร้ายมาก คงจะยาก

Comment

เอาไปเล่น Othello ดิท่าน รับรองชิวๆ เหอะๆๆๆ

อย่าปรับให้สุดมากเยย ขนาด8800ยัง......................

Comment

Working...
          X