Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเครื่องแรงมาน่หน่อยมีอะไรมาให้ทดสอบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://www.ps2bios.cjb.net/
    รวมหมดทั้ง รอม ไบออส

Comment

Dun

Comment

สงสัยต้องขอการเซทไบออสของเจ้าตัวPCSX2อย่างละเอียดแล้วล่ะ เกมมันไม่รัน

Comment

ลองๆๆมั่วๆๆดูก่อนครับเขาบอกว่ามีคนเล่นเกมอะไรไม่รู้ ไฟ้น่อนนี่แหละได้เฟรมเรทถึง
          30 - 35 นะ

Comment

เคยลองหลายรอบแล้วครับแต่ผมก็จะลองให้อีก รอให้ Power Supply ผมมาก่อนนะครับเดี๋ยวจะลองให้ครับผม อยากเล่นเหมือนกันครับ อยากเล่น Rouge Galaxy ครับผม กะ Valkyrie Profile ภาค International ครับผม ถ้าเล่นได้เนี่ย คงไม่เ้ล่น Cabal ไปซักพัก ยังจำได้สมัยที่เล่นในเครื่อง PS หนุกหนานมากๆ Valkyrie ถ้าเล่นได้เนี่ย อืม ไม่ซื้อแระ PS2

Comment

อืมเยี่ยม ว่าแต่ ของ PS1 ด้วยครับ

Comment

ของผมก็เล่นได้ครับ แต่ไม่มี Joy ของ PS2 อ่ะสิ ต้องใช้ Keyboard

Comment

เห้ยเล่นได้แล้วเหรอแต่ทำไมได้น้อยจัง เฟรมเรทอ่ะ 15 เองผมเล่น final fantasy ได้ 20 - 30 เลยนะเครื่องคนข้างบ้านน่ะ

Comment

3800x2+ 2.5g
                    ram 1g
                    1950 pro 256m
                    พอเล่นได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
                      ลองๆๆดูนะงับเพราะอันนี้รอมทั้งหมดเลยงับทั้ง bios rom ต่างๆๆรวมแล้วเล่นได้ดูครับของผม แฟรมเรทอยู่ที่ 5 - 10 เองอ่ากระตุกโคตรๆๆ
                      คอมช้าอ่า

AthlonXP2500+ Barton 1.83 @ 2.2Ghz
                      Ram Kingston 333 512MB
                      VGA ASUS ATI Radeon A9250 128MB
                      HDD 80GB
                      เอิ๊กๆๆๆ ใครเล่นได้ลื่นๆๆบอกหน่อยนะผมทำสอบเกมไฟน้อนน่ะ
                      กำทำไมแฟรมเท่ากับของผมเลยอ่าครับ 5-10เอง เครียดเลยนะนี้ทั้งที่สเปคเรากับเขาต่างกันมาก

x2 5200
                      ddr2 800 2G
                      8800gts 320MB

ปล.เกม Onimusha4 ครับ ถ้าบู๊หนักๆเฟรม1เลย

Comment

สอนลงหน่อยดิครับ อยากเล่นมั่งอ่ะ ต้องลงทั้งหมดกี่ตัวครับ

Comment

เครื่องไม่แรงครับ เข้ามาดูเฉยๆ ชอบเล่นเกมส์คอมมากกว่า RTS

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
                            เห้ยเล่นได้แล้วเหรอแต่ทำไมได้น้อยจัง เฟรมเรทอ่ะ 15 เองผมเล่น final fantasy ได้ 20 - 30 เลยนะเครื่องคนข้างบ้านน่ะ
                            Originally posted by popshock View Post
                            กำทำไมแฟรมเท่ากับของผมเลยอ่าครับ 5-10เอง เครียดเลยนะนี้ทั้งที่สเปคเรากับเขาต่างกันมาก

x2 5200
                            ddr2 800 2G
                            8800gts 320MB

ปล.เกม Onimusha4 ครับ ถ้าบู๊หนักๆเฟรม1เลย
                            เท่ากันเลยครับ อยู่ประมาณนี้แหละ

แต่ถ้า Title ได้มากว่านี้ครับ 30 up เลย
                            แต่พอเข้าในเกมส์ ตกฮวบ อิอิอิ

Comment

เล่นเกมไรล่ะท่านถ้าเล่นเกมอ่อนๆๆพวก มาริโอ ของ PS2 น่ะเล่นได้ทีละ 10 - 30 เลยหล่ะ แต่เด๊ยวนี้ไมเล่นแล้ว จะสอบแล้วอ่ะ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่มีแผ่นเกมส์อ่ะครับ พอได้โปรแกรม PS2 EMU แล้วก็ไปหาเกมส์ ใน Bittorrent มา ก็ได้อย่างเกมส์อย่างในรูปอ่ะครับ

ในเกมส์ มันมีหิมะด้วยอ่ะ เลยทำให้เฟรมเรตตก ถ้าไม่มีหิมะ ก็ได้เกิน 20 แน่ครับ

เป็นเกมส์พวกที่วิ่งไปแล้วก็ยิงล้างผลาญเลย เหอๆๆ มีปืนยิง มีมีดฟันด้วย

แล้วก็ได้ PSX (Play 1) มาอีกตัว เซ็ตแล้ว ยังหาเกมส์ไม่ได้ แต่ดูท่าทางแล้วน่าจะลื่นอยู่

Comment

Working...
                                X