Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเกม Loki ครับ มาบอกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเกม Loki ครับ มาบอกทีคับ

คือมีวิธีซื้อยาให้ได้เกินทีละ1ขวดไหมครับ ผมนั่งกดซื้อยาทีละขวาดๆเหนื่อยมากครับ
    แล้วมีวิธีเงาไหมครับ ผมปิดในoption ยังไงๆมันก็ยังมีอยู่อ่ะครับ แล้วมีวิธีลดจำนวน ต้นไม้ไหมครับคือตอนนี้เล่นนักดาบอยู่อ่ะ อยู่ในแผนที่โลกกว้างๆ มีต้นหญ้าเยอะๆกะตุกมากเลย แต่พออยู่ในอุโมงหรือ ในอาคาร ลื่นมากครับ

ขอบคุณคับ

กด Shift+คลิกไปเรื่อยๆเลยครับ ส่วนเงานั้นปรับลดสุดมันก็ยังมีครับ แต่ผมว่าเงามันหยาบแล้วนะไม่ค่อยอืดเท่าtitanQ ส่วนพวกหญ้าถ้าจะปิดไปต้องอัพแพท1.04ขึ้นไปจะมีให้ปรับครับ
    แต่แพทใหม่มีปัญหากับภาษาอังกิดมาก ลองดูนี่ประกอบแล้วกันครับ
    ลองลง1.044ดูแล้ว เควสหมู่บ้านอื่นๆนอกจาก Northwarrior กลายเป็นโค้ดไปหมดเลย แต่ชื่อไอเท็มยังปกติ เลยลง 1.043ทับไปอีกก็หายเป็นปกติครับ ให้ชัวร์ก้อป C:\Program Files\Cyanide\Loki\Data\Local เก็บไว้ที่อื่นก่อน ถ้ามีปัญหาก็ก้อปมาทับเลย(อัพแพททุกครั้งต้องแก้GameConfig.xml ทุกครั้งนะ เพราะมันจะลงอันใหม่ทับทำให้หลุดเวลาจะเล่นวีดีโอ)

Comment

Working...
    X