Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ lostplanet ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ lostplanet ครับ

คืออยากทราบว่าเกมนี้ มีตัวจริงเอามายังครับ แล้วถ้าออกมาแล้ว ราคาเท่าไหร่ครับ ผมเล่นเดโมแล้วมันสนุกดีครับ

แต่ขอถามอีกหน่อยนะครับ คือผมงงกับเกมนี้ว่า ทำไมเลือดเรามันหมดเองอ่าครับ แบบว่า ตอนแรกดดนยิงเลือดก็เพิ่มเอง แต่พออันตัวเลขข้างล่างเลือดหมดเเล้วเลือดมันก็ลดเองเลยอ่ะครับ มันเป็นยังไงครับ คือผมไม่ค่อยเข้าใจอ่าครับ

ตัวเต็มออกมาแล้วครับ
    เกมส์นี้ต้องทำเวลา ยืนแช่ไม่ได้ เพราะ Tank จะหมดคล้ายๆเป็นบาเรียกันสภาวะที่สุดโหดที่มนุษย์จะอยู่ได้ หากหมดก็ไปลดพลังชีวิตลำดับต่อไป
    การเต็มต้องฆ่าศัตรูเอาแล้วเก็บค่า Energy เอา

Comment

ตัวเลขคือขีดของพลังงานที่เรามีครับ ถ้าขับหุ่น ที่optionสูงๆ ก็จะแด็กพลังงานอย่างรวดเร็ว ยิ่งกดบินหรือสไลด์หุ่นกับพื้น ก็จะแด็กไวยิ่งขึ้น ถ้าเราไม่ได้ขับหุ่น พัลงงานหมดก็ยังไม่ตายถ้าไม่โดนยิงจนหลอดเลือดหมด

ส่วนราคา ในไทยรู้สึกยังไม่มีขายนะ แต่ ตามwebbitมีให้โหลดกันแล้ว 7gนิดๆ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

มันหนาวอ่ะ เหมือนกับพวกแมลงมันจะมีก้อนๆเอาไว้ทำความร้อนพอตายแล้วก็แข็งเป๊ก เราก็เก็บก้อนพวกนั้นมาใช้เรื่ีอยๆ

Comment

Working...
          X