Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาของ MSN ครับใครรู้ช่วยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาของ MSN ครับใครรู้ช่วยตอบที

msn เวลาพิมพ์ภาษาไทยตรงช่องข้อความส่วนตัวอะ
    มานเป็นภาษาอะไรมะรู้อะครับ (ดูในรูป)
    มันเป็นเพราะอะไรครับ ใครรู้ช่วยบอกที

ไม่รู้เหมือนกันคับ แต่ดูแปลกตาดี

Comment

นอกจากตัว Live
      ตัวอื่นเป็นมั้งอ่ะเปล่างะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        นอกจากตัว Live
        ตัวอื่นเป็นมั้งอ่ะเปล่างะ....
        ไม่นะครับ

Comment

ฟันธงเลยงั้น เจ้าตัวนี้มันเอ๋อ ผมเล่นหลายรอบแล้ว มีปัญหาเยอะโครต เดี๋ยวเป็นโน้นเป็นนี่ สงสัยมันไม่ค่อยสมบูรณ์อ่ะนะ(ความคิดเห็นส่วนตัวเน้อ) ปัจจุบันเล่น7.5 ลื่นปื้ด....

Comment

คงต้อง update Plus แล้วหละคับ ( ภาษาไทย ด้วยนะคับ )

Comment

เป็นเหมือนกันเดี๊ยะๆเลย แล้วก็ไฟล์พวกoffice ก็เละเช่นกันเซ็ง จะไปใช้XPเหมือนเดิมละเนี่ย

Comment

สงสัย VER.ไทย คงยังมีบัค เรื่อง ตัวอักษร ภ.ไทย อยู่มั้งครับ ผม ใช้ ver.ENG ไม่มีปัญหาเลยครับ ส่วน Plus ก้อ ปกติ

Comment

ผมใช้ 7.5 แล้วมันไม่ค่อยได้เลยครับหลุดบ่อย ตอนนี้ก็ live 8.1 อยู่ก็ปกติดีนะครับ

Comment

ผมใช้ยังไม่เคยเจอปัญหาเลยครับ เจ้า live เนี่ย

ตั้งแต่ ใช้ msn มา ก็ยังไม่เคยเจอปัญหาอะไรทั้งสิ้น

Comment

ผมว่าเกี่ยวกะwindosชัวร์ๆฟันธง

Comment

Working...
                      X