Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดอันดับประกันให้หน่อยคับเป็นแนวทางในการซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดอันดับประกันให้หน่อยคับเป็นแนวทางในการซื้อ

ของชิ้นเดียวกันแต่คนละร้านประกันจะต่างกันหรือป่าวคับ ช่วยจัดอันดับดีสุดไปแย่สุดให้สัก 3-4อันดับให้หน่อยคับ ขอบคุณคับ

ไม่รู้จะจัดไงดีอะครับ

มันขึ้นอยู่กับแต่ละคนมากกว่า บางคนเจอศูนย์นึงดีแต่อีกคนบอกว่าห่วย

เอาเป็นว่าต้องเจอเองถึงจะรู้ครับ

Comment

ข้อดีข้อเสียมีกันทุกศูนย์ มากน้อยขึ้นอยู่กับประสบการณ์ของแต่ละท่าน....

Comment

ทุกศูนย์มีทั้งที่ดี และไม่ดีละนะ แล้วแต่ว่าใครจะซวยโดนที่ไม่ดี

ถึงจะมีคนมาจัดอันดับเพราะเขาเห็นว่าดี
        แต่เดียวก็มีคนมาแย้งอีกละ เพราะเขาเจอไม่ดีมา

Comment

ของยังงี้มันแล้วแต่ดวงครับ

Synnex ผมเจอมาบอกว่าดี แต่บางคนในนี้บอกว่าเส็งเคร็ง

Dcom ที่หลายคนไว้ใจก็ใช่ว่าจะไม่เคยมีเรื่องมีราว

สรุปว่า ยังไงๆ ก็ทำใจเหอะครับ ของมันไม่แนะหละครับ

ขนาดร้าน JIB ที่มีกระทู้ประจานในหน้าแรก ตอนผมไปซื้อคอมให้พี่ ผมก็ซื้อร้าน JIB ครับ มันก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนะ ราคาก็ไม่แพง OC ได้ด้วย ไม่งอแงครับ

Comment

Working...
          X