Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงโปรแกรมแล้ว File: D:\???????????????\PDF\AdobeRdr708_en_US.exe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงโปรแกรมแล้ว File: D:\???????????????\PDF\AdobeRdr708_en_US.exe

เครื่องผมลงwindowsได้แต่พอลงโปแกรมไม่ได้มันขึ้นข้อความว่า
    File: D:\???????????????\PDF\AdobeRdr708_en_US.exe
    ต้องทำไงครับ

ลงวินโดเสร็จใช้ไปเซ๊ตภาษาไทยก่อนนะครับ ไม่งั้นมันจะอ่านไทยไม่ได้ แล้วก็ ในตรงที่เป็น ???? ก็คงเป็นฟายที่ชื่อเป็นภาษาไทยอ่ะครับ เครื่องมันก็เลยไม่ยอมให้ลง ยังไงแก้ไขง่ายๆก็คือ โฟเดอที่เป็นภาษาไทยนั้นลองเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษดูครับ

Comment

ถูกต้องนะคร้าบ ถูกต้องนะคร้าบ ....

ไม่ได้ค่อยว่ากันอีกทีงับพี่น้อง

Comment

Working...
      X