Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมดูDVDไม่ได้ครับช่วยที(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมดูDVDไม่ได้ครับช่วยที(มีรูป)

เมื่อก่อนก็ดูได้แต่เดี๋ยวนี้เป็นอะไรไม่รู้ครับ

สงสัยโดยทรวง ICT บล๊อกใว้มั้ง นะ (DVD ไรเอย หิหิหิ)
    ไม่รู้ครับ ขอดูไฟล์ใน DVD ก่อนนะว่านามสกุลมันชื่อไร นะ
    โปรแกรมที่เล่นมัน Sutport รึปาว อะ

Comment

ลอง K-Lite ดูสิ เป็นฟายDVD หรือไลท์เป็นข้อมูลDVD ครับ

Comment

ลองใช้ทุกโปรแกรมแล้วครับเล่นไม่ได้ แต่มันอ่านDVDได้แผ่นเกมก็อ่านได้ แต่เล่นแผ่นหนังที่เป็นDVDไม่ได้ครับ

Comment

นี๊แผ่น

Comment

เอางี้ครับงั้นลองเอาแผ่นนี้ไปเล่นเคื่องคอมฯ อื่นดูถ้าเปิดไม่ได้ต้องโทษแผ่น
            ถ้าเปิดได้ ก็คงเป็นที่ วินโดวส์ หรือ DVD Drive เรามีปัญหาครับ แค่นี้ละ หิหิหิ

Comment

CyberLink PowerDVD ก็ไม่ได้หรอ
              Last edited by kidnapped1; 8 Jul 2007, 00:21:04.

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                CyberLink PowerDVD ก็ไม่ได้หรอ
                ลองแล้วครับ

Comment

ลบแล้วลงโปรแกรมใหม่หรือยัง

Comment

Working...
                  X