Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่อยากใช้ Demon Tools จะสามารถเล่นเกมส์ได้โดยไม่ใช้แผ่นรึป่าวคับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่อยากใช้ Demon Tools จะสามารถเล่นเกมส์ได้โดยไม่ใช้แผ่นรึป่าวคับ !!

เช่น Need for Speed:Carbon ตอนนี้หลอก Drive อยู่แต่! ไม่อยากให้มันเพิ่ม Drive ขึ้นมาโดย จะ Crack ตัวเกมส์ได้เลยรึป่าวคับ เหมือนที่เกมส์ CD ทั่วๆไป หรือ โปรแกรมทั่วๆไป เค้ามี Crack กัน

จะหา Crack เกมส์ต่างๆแทนที่จะใช้ Demon ในการเพิ่ม Drive ได้ที่ไหนมั่งคับ
    ตอนนี้มีแค่ GameCopyWorld ที่เดียวเอง

ปล. ตอนนี้ยังไม่ได้โหลดจาก GameCopyWorld เลยคับ เครื่องมีเกมส์กับเน็ต ADSL ก็ไม่ได้อยู่ที่นี่ ถ้าโหลดแล้วจะสามารถเล่นได้โดยไม่ใช้ Demon Tools ใช่รึป่าวคับ ??
    Last edited by ZaKaChI; 7 Jul 2007, 23:37:42.

เกมนี้ มันมีแคร็กออกมาตั้งนานแล้วนี่ครับ จะมัวไปจำลองไดร์พทำไม หาโหลดตามเวปที่ว่ามานั่นแหละครับ

Comment

เอ๊า เวงของกรรม -*-''a

สรุปแล้วถ้าเวป GameCopyWorld มีเกมส์นั้นๆและเขียนคำว่า No-CD No-DVD นั้นก็คือ Crack Game ใช่มะคับ ไอเราก็ดั๊นไปจำลองไดร์ฟอยู่ได้ เง้อ ขอบคุณมากๆคับ
      Last edited by ZaKaChI; 8 Jul 2007, 12:01:36.

Comment

No-CD No-DVD ของเว็บ GameCopyWorld หมายถึง crack ถูกต้องแล้วครับ

Comment

ใช่ครับ

Comment

ขอบพระคุณมากๆ เลยคับ จะได้ไม่ต้อง จำลองให้รก เวปมีทั้ง Crack และ Trainers & Cheats

ปล. พอจะมีเวปอื่นอีกรึป่าวคับ ถ้าไม่ีมีไม่เป็นไรคับ ถามไปเผื่อมันล่ม ^^''a

Comment

Working...
            X