Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS มั่งค่ะ คือลงVista แต่ Driver ที่เขาให้มาไม่Support Vista อ่ะทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS มั่งค่ะ คือลงVista แต่ Driver ที่เขาให้มาไม่Support Vista อ่ะทำไงดี

สวัสดีค่ะ คือเพิ่งซื้อ ASUS รุ่น A8M16DSM120AT2 มาอ่ะค่ะ คือทางร้านเขาลง XPให้แต่พอกลับมาบ้านแล้วลง Vista ไปแล้ว พอจะลง Driver มันฟ้องว่า ลงได้เฉพาะXP อ่ะ เซ็งเลยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะไปโหลด Driver ได้ที่ไหนมั่งอ่ะ ถ้าได้เป็น URL ก็ยิ่งดีเลย ขอบคุณค่ะ

ลองหาเอาจาก www.asus.com สิครับ

sigpic

Comment

Working...
    X