Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้บอร์ด 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้บอร์ด 478

ตามหัวข้อเลยค่ะ ยี่ห้อ+รุ่นไหนดี ใช้งานเอกสาร70% ดูหนัง 30% ของเก่าลาโลกไปแล้ว ด่วนนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

มี P4P800-SE มือ2 ขายอยู่ครับ เห็นแวปๆ

Comment

เอาAsrock P4VM800ของผมป่าว

Comment

อยากได้ของใหม่อ่ะจ๊ะ เพราะคงใช้อีกนานเลย

Comment

ที่ผมเห็น น่าจะมีชัว ก็ Asrock P4i65G = 1700 ครับ

Comment

คุณ จอย ไปดู ไดฮาดแล้ว มั้งหว่า

P4i65GV ชิพ intel slot AGP
            P4V6890 ชิพ VIA Slot PCI-E

ราคาเท่ากัน

อิอิ นึกว่าจะชวนไปดู ไดฮาทด้วยกันซะอีก

Comment

แหม แต่หนังสนุกมาก นั่งซะเมื่อยเลย อิอิ

Comment

Working...
              X