Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี adapter ตัวใหนที่ทำให้ note book ฟัง fm ได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี adapter ตัวใหนที่ทำให้ note book ฟัง fm ได้บ้าง

ทีโทรศัพท์ยังฟังวิทยุได้เลย note book เครื่องตั้งใหม่ ฟงไม่ได้(ถ้าจะฟังต้องต่อเน็ต) เลยอยากถามว่า มี adapter ตัวใหนที่ทำให้ note book ฟัง fm ได้บ้าง โดยไม่ต้องต่อเน็ต

ต้องไปซื้อตัว Turner มา เอาแบบ USB External จะดูหนัง และ ฟังวิทยุได้
    ก่อนซื้อเช็คดูดีๆนะครับ ว่ารับฟังวิทยุได้
    ราคาก็พอตัวเลย 3-5000 ครับ

Comment

เอาแบบวิทยุอย่างเดียวมีไหมครับ

Comment

คยเห็นเป็น USB งัป 650 บาท

อยู่โซน หลังอ่เครับ

อ่ะงัปแต่เรื่องคุณภาพผมไม่รับประกันนะครับ ไม่เคยใช้งาน

Comment

Working...
        X