Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยคับ ผมอยากซื้อฮาร์ดดิสแบบ External ที่สามารถฟัง MP3ได้ในตัวอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยคับ ผมอยากซื้อฮาร์ดดิสแบบ External ที่สามารถฟัง MP3ได้ในตัวอะคับ

ไม่ทราบว่าพอมีคนรู้ไหมครับว่าที่ไหนมีขายบ้าง ที่ต่อผ่านพอตร์ USB ได้อะคับฮาร์ดดิสแบบนี้อะคับเอาแบบที่ฟังสามารถฟังMP3ผ่านฮาร์ดิสได้เลยอะคับ เพื่อนบอกว่ามีแต่ผมไม่รุ้ว่าหน้าตาเป็นไงแล้วมีขายทีไหน ถามผู้รู้หน่อยคับว่ามีขายทีไหนบ้างถ้ามีเวปมีรูปให้ดูด้วยก็จะดีมากนะคับขอบพระคุณล่วงหน้านะคับ

iPod

Comment

ง่ะมีแบบอื่นอีกไหมคับ ipod มันแพงไปอะก๊าบ มีความคิดเห็นอื่นอีกไหมคับช่วยที

Comment

รอคนมาให้คำตอบแหะๆ

Comment

สงสัยไม่มีคนรุ้เลยแหะว่ามีขายทีไหน

Comment

ไม่มีใครพอจะรู้เลยเหรออะป๋ม

Comment

Working...
            X