Announcement

Collapse
No announcement yet.

อะไรกันแน่ ปีบ.....ปิบ ปิบ ปิบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อะไรกันแน่ ปีบ.....ปิบ ปิบ ปิบ

ผมใช้ Athlon X2 4400+ 939
    Asus A8N-E
    1GB 400MHz*2
    XFX 8800GTS 320MB

เมื่อก่อนผมใช้Power Coler X1600XT ใช้ไปประมาณ 6 เดือนอยู่ดีดีบอร์ดก็ดัง ปีบ.....ปิบปิบปิบ
    ขยับบ้างหายบ้าง แต่พอขยับยังไงก็ไม่ติดผมก็ไปหาช่างคอมที่ อิทธิพัท เสรีเซ็นเตอร์ เขาบอกอย่างเดียวว่ามันไม่ซับพอร์ต ต้องใช้ชิบ Nvdia เหมือนกัน แต่ทำมัยตอนแรกมันใช้ได้ก็ไม่รู้ ผมยังงง ช่วยบอกหน่อยคับ

เอ๋ ยี่ห้อไม่เกี่ยวนี่นา

PSU ใช้ของอะไรอยู่ครับ

8800 รุ่นนี้ มันกินไฟยิ่งกว่าน้ำอีกนะครับ เปิดเครื่องทีมาตรค่าไฟหมุนติ้ว ๆ เลย

Comment

Working...
    X