Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!!จะไปซื้อโน๊ตบุ๊คเย็นนี้เอายี้ห้ออะไรดีครับไม่มีข้อมุลเลย(นอกเรื่องนิดนะคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!!จะไปซื้อโน๊ตบุ๊คเย็นนี้เอายี้ห้ออะไรดีครับไม่มีข้อมุลเลย(นอกเรื่องนิดนะคับ)

แบบว่า อยู่ๆพี่ใจดีสงสัยถูกหวยมั้งจะซื้อโน๊ตบุ๊คให้เย็นนี้อ่างับจาไปซื้อที่พาราก้อน

งบประมาน 30000-45000 ฟันธงทีนะงับ

ว่า เอายี้ห้อใหนรุ่นอะไรดี เพราะอะไร ประมานนี้งับ

แบบว่าผมไม่มี พื้นทางโน๊ตบุ๊คเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับสำหรับทุกความคิดเห็น จุฟๆ

รักชาว OCZ ทุกคนค๊าฟฟฟ^^

HP Asus หรือ Acer ก็ได้ครับ

รอคนอื่นมาตอบครับ

Comment

ส่วนตัวชอบ DELL ครับ

Comment

ขอบคุณค๊าฟฟ

ง่าแล้วรุ่นใหนดีงับ บริการหลังการขายเปงไงอ่าครับ

Comment

ฺำืBenQ S73VG-307 ครับ หุๆ เพราะวันนี้กะว่าจะไปถอยที่พันทิพย์เหมือนกัน

แต่ถ้าชอบการ์ดจอค่าย ATI ก็เล่นตัว S73G ก็ได้ครับ

ขออภัยครับข้อมูลผิดเล็กน้อย

หรือถ้าท่านบ้ากล้อง ไม่ก็ชอบเล่นแคมฟร๊อก ก็ S41 ครับ
          Last edited by Provider; 8 Jul 2007, 14:19:49.

Comment

ผมจะปรึกษาคุณพี่ตี๋ดีชัวร์ก่อนอ่ะ คริ คริ

Comment

เบนเข็มจาก พาราก้อน มาที่ พานติ๊บ/ฟอจูนทาวน์ ดีกว่าไหม ครับ

Comment

ก้อตั้งงบไว้แล้ว ก็ดูมันทุกยี่ห้อเลยสิ ในราคาที่ตั้งไว้อะ อย่างไหนดีที่สุดก็ซื้อ มันจะมีซักกี่ยี่ห้อกันเชียว

Comment

benq asus hp compaq acer

แล้วแต่ชอบคับ แต่ถ้างบประมาณนี้ ผมว่ามองข้าม acer ไปก่อน

benq องค์ประกอบต่าง ๆ ลงตัว ราคากลาง ๆ แต่ design ไม่สวย

asus ชอบตัดนู้นตัดนี่ แล้วลดราคา ถ้าอยากได้ครบก็ต้องรุ่นท๊อป design กลาง ๆ

hp+compaq คล้าย ๆ asus แต่ design ค่อนข้างสวยกว่า ไม่ถูกกว่า acer สำหรับ cel-m

ขอให้ได้ notebook ที่ถูกใจท่านน่ะคับ

Comment

Lenovo Y410 ผมว่าครบดีคับ ประสิทธิภาพไม่น้อยหน้าคนอื่น มีระบบป้องกันแบบสแกนใบหน้าด้วย รูปร่างหน้าตาดี มีโลโก้ห่วงของโอลิมปิกด้วย ช่อง dvd จ๊าบมาก แต่เสียแล้วคงแพงเหมือนกัน
                    Last edited by CBR150; 8 Jul 2007, 14:34:54. Reason: +

Comment

Lenovo ครับ ดีไซน์เรียบๆ แต่มาตรฐาน IBM นะครับ

Comment

Originally posted by oilcat99 View Post
                        Lenovo ครับ ดีไซน์เรียบๆ แต่มาตรฐาน IBM นะครับ
                        แม่นแล้วคับ ศูนย์อยู่ในตึก IBM เลย

Comment

mac ^^

Comment

...

โอ้ว ขอบคุณทุก ความคิดเห็นเลยครับบ ชิ้งๆๆ รอพี่เลิกงาน แล้วพวก โตชิบ้า หรือ ฟูจิสึ หรือโซนี่ไม่ดีเหรอครับ หรือว่ามันแพงไป T^T

Comment

ผมว่า Fujitsu ก็ดีไซน์สวยวัสดุดีเหมือนกันนะ Toshiba ไม่อยู่ในหัวเลยอ่ะ

Comment

Working...
                              X