Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชัวร์แล้ว 8600GT เอาเกมส์โหดๆอย่าง lost planet อยู่หมัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกลงว่า อนาคต 8600GTS แรงกว่า 7900GS หรอคับ !!

Comment

Spec เหมือนใน sig เลยของผม

เล่น Demo ต่อให้ 1024x768 all high 2x/4x ยังกระตุก

ก่อนจะรับรองอะไร ให้เอา standard ของคำว่า " เล่นได้ " กับ " ลื่น " ด้วย

เปิดฟูลได้ทุกอย่าง ยกเว้น AA ที่หน้าจอ 1024*768 เล่นได้ลื่นสบาย
      Fsp อยู่ที่เฉลี่ย 30
      แบบนี้ต้องบอกว่า " เล่นได้ " คับ

แต่ ตัวเต็มไม่แน่เห็นเขาบอกว่า ลื่นขึ้นเยอะ / แถม DX10 ที่ 1950Pro เล่นไม่ได้
      ก็ไม่รู้นะแค่ออกความเห็น

Comment

แหมก็ผมเล่นแล้วมันลื่นนิครับไม่กระตุกตรงไหนเลยนิ เกมส์ออกแบบมาให้เล่นใน fps 30 อยู่แล้ว แล้วที่ผมเล่นไม่ใช่ เดโมนะครับ ตัวเต็ม 7 gb ลองใช้ 8600 เล่นดูสิครับแล้วจะรู้ว่าผมพูดว่าเล่นแล้วลื่นนะจริงไหม ลอง 7900 gs ก็ได้อยู่ราวๆนี้เหมือนกันว่าลื่นนะเป้นไง

Comment

งั้นก็ขอโทษ ละกันคับ เครื่องผม noob เอง

Comment

ของผมเล่นไม่ได้เลยครับมันบอกต้องการdx ประมาณนี้เซงมากมายไม่ได้ลอง 8600gts เลย ปล.ลายเซ็นยังมิได้เปลี่ยนเด้อ

Comment

นายโหลดมาแล้วยังไม่ได้ลงตัวแครกหรือป่าวละ หรือไม่ก็เข้าผิดเวอชั่น กับ DX มันมีสองเวอชั่นให้เข้านะ DX9 กับ DX10 ไม่ก็โหลดไดร์เวอร์ตัวใหม่ล่าสุด ของ nvidia มาก็เล่นได้ล้ว

Comment

เข้ามาดูความเเรง อิอิ

Comment

P4@3.06 HT 1.5 GB 533 ผ่านพอดีgalaxy8600GT@650/1700 Tem50-77 FPS 19-74
                  สบายๆครับ 1024*560 4XAA 16 AF LOW SHAODOW 2 อันนอกนั้น HIGH

เนียลๆ แต่ยังอยากได้ 2600XTDDR4 อยู่นะ
                  เข้าบอกว่ามิยาบิเซนเซอรบางลงจริงป่าว
                  Last edited by AAA3; 10 Jul 2007, 01:11:23.

Comment

อืมปรับ low ลงนิดหน่อย Fps พุ่งกว่าเดิมเยอะเลยแหะ แต่ภาพไม่ต่างกับปรับ high เลย

ปล.เล่นDX10 ไม่ค่อยต่างกันเท่าไรแต่จะให้แสงจ้ากว่าสวยกว่านิดหนึ่ง

Comment

Originally posted by AAA3 View Post
                      เนียลๆ แต่ยังอยากได้ 2600XTDDR4 อยู่นะ
                      เข้าบอกว่ามิยาบิเซนเซอรบางลงจริงป่าว
                      จริงดิ

Comment

5555+ ของผมโดน Shader Model 2.0 อด

Comment

ขอผลทดสอบที่ความละเอียด 1440*900 หรือ 1280*1024 หน่อยครับ เผอิญใช้จอ 19" wide อยู่ อยากรู้ว่ามันไหวป่าว

Comment

เดี๋ยวผมจะลองดูครับ ผมก็จอ wide เช่นกัน

Comment

แล้ว 8500 GT 512 เอาไหวไหมพี่.......

Comment

Originally posted by mynameisgun View Post
                                แล้ว 8500 GT 512 เอาไหวไหมพี่.......
                                เอาไม่อยู่แน่นอนครับ

Comment

Working...
                                X