Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tt&Enermax&Silverstone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tt&Enermax&Silverstone

ไม่ทราบว่า Tt,Enermax,Silverstone อันไหนดีกว่ากันครับ เพราะดูตัวTtTouchPower750w = 5900ไว้ แต่ในราคาใกล้เคียงกันของ Enermax,Silverstone ได้วัตน้อยกว่า

เอา Enermax ครับ
    *ถ้าให้ผมเลือก

Comment

ENERMAX LIBERTY 500 W Crossfire 2900xt จะไหวไหมครับ
      Last edited by AkE-SR; 8 Jul 2007, 14:26:13.

Comment

Enermax เหมือนกันครับ

Comment

Enermax / Silverstone ได้ MAX AMP มากกว่าครับ ... ประกัน Thermaltake เป็นของร้าน แค่ 1 ปี ส่วน Silverstone 3 ปี และ Enermax 5 ปี ... ทั้ง 3 ตัว Watt แท้ทั้งสิ้น

sigpic

Comment

ชักเอนไปทาง Enermax และ

Comment

ถ้างบมีประมาณ 6-7 พัน เล่น TT 850W ดีกว่าครับ enermax liberty 500w ความนิ่งนี่สู้งไม่ได้เลย ผมทดสอบกับเครื่องตัวเองแล้วร้น orthos จะเห็นตามรูป แต่ TT นิ่งกว่า เป็นเส้นตรงเลย

Comment

ที่บอกมาข้างบนวัตต์ดีทั้งนั้นครับ ยี่ห้อไหนก็ได้
                ดูเรื่องของรายละเอียดฯลฯดีกว่า พวกประกัน,ราคาต่อวัตต์,ฯลฯ

ถ้าเป็นผมๆเลือก TT ครับ
                ค่าตัวต่อวัตต์ดูแล้วคุ้มดี แต่คงต้องดูเรื่องประกันอีกทีครับ อิอิ

ออ CM ก็ดีนะครับ จ่ายไฟนิ่งดี พอดีใช้อยู่
                แนะนำๆ 555+

Comment

ผมเลือก enermax ดีกว่า ประกัน 5ปี รับรองต้องมีพังซักปี
                  ผมว่า PSU เป็นอ่ะไรที่เสียบ่อยที่สุด

Comment

คนไทยนิยม ENERMAX มากกว่าครับ ก็เลยอาจจะเครมง่ายกว่า ไฟจ่ายทั้งหมดพอๆกันครับ อยู่ที่ราคา จำนวนวัต watt และเรื่องการเครมครับ

Comment

ส่งซ่อมตลอด กับ enermax

Comment

แต่เขาน่าจะมีตัวให้ยืมไปใช้นะ เบื่อรอนาน ไม่มีตัวสำรองใช้เลย

Comment

CoolerMaster ไม่ติดอันดับมั่งเลยเหรอ T-T

Comment

ยังชอบ Enermax มากกว่านิดหน่อยครับ อาจจะเป็นเพราะใช้มาหลายตัว (ทั้งที่บ้านและออฟฟิศก็ เกือบ 20 ตัว) ก็ยังไม่เกิดปัญหาใดๆ และก็ดูๆแล้ว เหมือนมันจะจ่ายไฟได้แอมป์มากกว่าหน่อยนึง แต่ลึกๆไม่รู้

Comment

seventeam.. ชั้น2 พันธ์ทิพติดกับร้าน ant..

Comment

Working...
                              X