Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอับ หรือ จะยก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอับ หรือ จะยก

Athlon X2 4400+ 939
    ASUS A8N-E
    XFX 8800GTS 320
    Seagate 160GB 7200RPM *2:
    Corsair DDR SDRAM 1GB DDR-400 *2
    Enermax 460W

สเป็กนี้จะอัพหรือจะยกดีอะคับ ถ้าอัพ ๆ อะไรบ้างคับ ถ้ายกก็ขออินเทิลนะคับ รบกวนละคับ
    มีงบ 50,000 - 60,000 คับ

ของเดิม ใช้งานแล้วรู้สึกว่าตรงใหมไม่ดีหรือไม่ถูกใจครับ

Comment

ผมว่า 939 มันเก่า แรมก็แค่ 400MHz กะทำ SLi ด้วยคับ เอาไว้เล่นเกมโหด

Comment

จริงๆ เกมส์โหดๆ ลองเล่นดูครับ ที่มีอยู่ ไม่มีปัณหาแน่นอนครับ

แต่ผมก็อยากให้ขาย 4400+ นะ อิอิ แล้วท่านก็ซื้อ ของแรงๆ ไปเลยครับ ผมจัดให้ก็ได้ 50000+ 8800 ที่มีอยู่แล้วนี้ แรง นรกแตกแน่นอนครับ

ถ้าจะขาย ก็บอกผมคนแรกนะครับ อิอิ

Comment

พี่วิกรยังหาไม่ได้อีกหรอครับ

ถ้าท่านเจ้าของกระทู้ยกเครื่องใหม่ ก็ขายX2 4400 ให้ท่านวิกรไปเลยครับ
          เห็นแกตามหามานานมากแระ จะได้สมหวังซะที ฮ่าๆๆ

Comment

เกมที่ว่าโหดเนี่ย มีอะไรที่8800เอาไม่อยู่ครับ

Comment

หมายถึงอนาโคดด้วยคับ เผื่อมีเกมรับปาทานกาดจออีก แต่ผมก็ยังว่า CPU มันยังอ่อนอยู่ แรมบัสก็ไม่เรว

Comment

ผมว่าเสปคนี้ก็ยังไหวอยู่เลยนะ อยู่ได้อีกนานเลยล่ะ
                ไว้รออีกซัก 2 ปีค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับ

Comment

รอ 9800GTX ออกก่อนดีกว่า
                  จะมีชื่อรุ่นนี้ป่าวหว่า

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
                    ผมว่าเสปคนี้ก็ยังไหวอยู่เลยนะ อยู่ได้อีกนานเลยล่ะ
                    ไว้รออีกซัก 2 ปีค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับ
                    ถูก

Comment

Working...
                    X