Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่วยแน่ะนำเรื่อง oc หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่วยแน่ะนำเรื่อง oc หน่อยคับ

จะoc ยังไงให้ได้สุดๆแบบเนียนๆอ่ะครับ ช่วยหน่อย

CPU E6600
    M/B ASUS COMANDO
    RAM CORSAIR 1/667 *2GB VALUE
    PSU 500 W

หุหุหุ
    สเปก นี้แรงครับ พี่หมีซะด้วย
    บัส 400 x 9 ได้สบายๆ แล้วครับ (ดูซิว่าแรม VALUE จะอัดเกิน บัส 800 ได้แค่ใหน อะ)
    3.6G น่าจะไม่มีปัญหา นะ ผมว่า

Comment

...

กะว่าจะ flash bios ด้วยจะดีหรือไหม

Comment

....

ลาก e6600 ถึง 1333 จะได้ๆไหมอ่าๆ โง่อ่า

Comment

ดูตรง BusSpeed ดิท่าน ไม่ต้องห่วงเรื่อง FSB อันนั้นมันเกิน 1333 อยู่แว้ว

Comment

Working...
          X