Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใส่แรมถุกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใส่แรมถุกมั้ยครับ

คือผมมีแรม 256 กับ 512 เวลาใส่เราควรเอาตัวไหนใส่ก่อนครับ

ใส่ตัวใหนก่อนก็ได้ หรือจะใส่พร้อมๆ กันก็ได้นะ (ใช้2มือกดลงคงเทพน่าดู อะ)

Comment

ถ้าเป็นผม เอา ตัวใหญ่ ใส่ก่อน แล้วค่อยตามด้วยตัวเล็ก

Comment

ผมยังไงก็ได้ครับ เสียบให้แน่นๆใช้ได้เป็นพอ ถ้าเสียบไม่แน่นไม่ดีไหม้ได้ครับปม อันนี้น่ากลัวกว่าครับ

Comment

ใส่แล้วเปิดติดก็พอแล้วครับใส่ไรก่อนไรหลังก็เหมียนเดิม

Comment

ประเด็นสำคัญ มิได้อยู่ที่ใส่ก่อนหรือหลังนะท่าน เอาเป็นว่าบูตได้ เห็นแรมครบก็โอเชแว้ว....

Comment

ก่อนหลัีงไม่เกี่ยว ของให้เปิดติดเป็นใช้ได้

Comment

ติ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หุหุ ตัวไหนก่อนก็ได้ครับ ไม่เกี่ยวกันอยู่แล้วถ้าดีทั้ง2ตัวนะ

Comment

Working...
                X