overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 43

Thread: battlecruiser คุณทำแบบนี้ไม่ถูกนะ

OverclockZone Member GZ's Avatar

Default battlecruiser คุณทำแบบนี้ไม่ถูกนะ

ถึงคุณไม่ชอบ บอร์ดของ gigabyte คุณก็ไม่ควรทำแบบนี้นะ ถ้าไม่ชอบก็เงียบๆไว้สิครับ ไม่ใช่มาทำลายเซ็นต์แบบนี้ คนที่ใช้ gigabyte เค้าจะคิดยังไงครับ ถ้าคุณมาทำแบบนี้ ถึงผมจะไม่ได้ใช้ gigabyte ก็เถอะ เป็นผมผมก็ทนไม่ได้แหละ คุณจะด่าผมกลับก็ได้นะครับ เชิญ
    OverclockZone Member

no comment
    OverclockZone Member Poomsan's Avatar
    computer&Internet

ผมว่าส่ง PM ไปบอกเจ้าตัวดีกว่านะ เดี๋ยวเกิดสงคราม -*-
    ปล.ความคิดผมนะ ผมว่าด่า ไอ้บ๊วย_tech+ประกัน <ห่วยๆ ไปเถอะ เดี๋ยวจะโดน com7 ไปด้วย อย่างน้อยๆก็ดีกว่า scanner 555+ -*-
    ขำๆ อย่าคิดมาก
    OverclockZone Member monkomoro45's Avatar

ไม่พูดไรดีกว่า มันเป็นความเห็นส่วนบุคคล
    OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เหอะๆๆๆ....นานาจิตตัง

ยังงัยก็ใจเย็นๆกันเน้อพี่น้อง
    OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

ท่าทางจะไม่เคยค้นกระทู้เก่าๆดู

ปัญหาไม่ได้เกิดจากอุปกรณ์ แต่เกิดจากอย่างอื่น

เน้น ว่าไปดูกระทู้เ่ก่าๆ ท่านจะรู้
    Last edited by หัวโบราณ; 8 Jul 2007 at 18:14:39.
    OverclockZone Member อาร์ต's Avatar

ผมใช้อยู่ ยังไม่ซวยเหมือนพี่เค้าเเต่พอใจจะใช้ ความเห็นส่วนตัวคนเคยผิดหวังมาก็เเบบนี้เเหละครับ ย่อมไม่พอใจเป็นธรรมดา อิเล็กโทรนิคยึดติดกันไม่ได้หรอกครับอันไหนดีราคาไม่เเพงใช้เเล้วคุ้มก็เลือกกันไป นานาจิตตัง...
    User มีปัญหา ห้ามโอน sc's Avatar

ท่านbattlecruiserเขาก็ดีนะครับผมpmสอบถามเรื่องเสียงหลายกระทู้เหมือนกันpmกลับหาผมหมดเลย สนสัยท่านbattlecruiserคงมีเรื่องติดใจกับบอร์ดรุ่นนี้มาก (แต่คำมันก็รุนแรงเกินไปนะครับ)
    เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ความคิดเห็นส่วนบุคคลไม่ขอออกความคิดเห็นใดๆ จ๊ะ เดี๋ยวกระทู้จะยาว อะ (สิทธิ์อยู่ที่เราจะตัดสินใจ นะ)
    *ผมก็ใช้ DQ6 อะ หุหุหุ (มือ2)

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ให้เค้าระบายความแค้นหน่อยก็แล้วกัน อิอิอิ ก็เหมือนกะที่มีคน ด่าประกันของที่ต่างๆแหละนะ
    OverclockZone Member mone1479's Avatar
    สะพานควาย,สะพานใหม่(พหลโยธิน 48),รามอินทรา กม.2

ท่าน เรือรบ คงมีความหลัง นะครับ ท่าน จขกท อย่าคิดมากเลยท่าน อุปกรณ์ที่เป็นอิเล็กทรอนิกส์ มีเสียทั้งนั้นละครับมากน้อยต่างกันไป(อาจของที่ใช้ในระบบทหารนะครับคงเสียน้อยที่สุด) แต่บ้างครั้งโดนกับตัวเองหลายๆครั้ง มันสะเทือนใจ..... ครับ
    OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

ท่านเรือรบก็อย่างนี่แหละครับ สบายใจได้
    แต่แผนกการตลาดมันเกรียนอย่างที่ท่านเรือรบพูดจริงๆนะครับ ไม่เชื่อก็ลองค้นกระทู้เก่าๆดูได้ครับ
    OverclockZone Member pongsak09's Avatar

ลายเซ็นต์เขาจะเป็นยังไง ทำไมต้องสนใจ หรือไปว่าอะไรเขาด้วย ไม่ได้ทำใครเดือดร้อน ที่ร้านก็ขายหมดทุกยี่ห้อ มันก็มีส่งเคลมทุกยี่ห้อแหละครับ เขาซื้อมาแล้วมันมีปัญหาเรื่องเคลมเขาเลยฝังใจก็เท่านั้น แล้วคุณ GZ สมัคเข้ามาด่าแค่นี้เองเหรอ ...ทำไปได้
    OverclockZone Member

...

ปน.ปั๊มเนียน
    OverclockZone Member ZorDor's Avatar

เกิดสงครามเเล้ว ไจเยนๆๆคนประเทศเดียวกัน
    OverclockZone Member Dekslam's Avatar

คือพี่แกโดนมาเยอะครับ เครียดจัดเลยน่ะสิครับ
    OverclockZone Member tanpxd's Avatar

เง้อ ช่วงนี้มันไรกันนักหนาเนี่ย no comment อ่ะถึงตอนนี้จะใช้ DS3 อยู่
    OverclockZone Member Love[AMD]'s Avatar

จุ๊ๆๆๆ
    Moderator Gearhead's Avatar

...
    GIGABYTE United
    Castle Of Games

ถ้าไม่ชอบก็ควรเก็บไว้ในใจดีกว่า ถ้าเกิดบริษัทเค้าเอาเรื่องคุณที่ไปทำลายชื่อเสียงแอบอ้างหรือฟ้องร้องคุณจะเดือนร้อนเปล่าๆ อยากให้คุณเรือรบอย่าเห็นแก่ความไม่ชอบส่วนตัวขอให้มองส่วนรวมมันทำลายส่วนรวมทั้งหมด คนที่เล่นบอร์ดหรือคนที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยคือคนซวยหรือคนที่ใช้ยี่ห้อนั้นก็พลอยรู้สึกไม่ดีเพราะคำพูดของคุณหรือ เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้
    Last edited by God_Hand; 8 Jul 2007 at 18:59:14.
Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks