[ด่วน] รบกวนวิจารณ์ EX-S770RD กำลังตัดสินใจครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: [ด่วน] รบกวนวิจารณ์ EX-S770RD กำลังตัดสินใจครับ

OverclockZone Member gsvc's Avatar
    ท่าพระ, รามอินทรา, บางรัก

Default [ด่วน] รบกวนวิจารณ์ EX-S770RD กำลังตัดสินใจครับ

รูปสินค้า

ราคาที่ผมดูมามัน ไม่ยอมลงสักที เลยทำให้ ตัดสินใจรอต่อไปไม่ไหว สิบสองเก้า ก้อ สิบสองเก้า
    แต่รายละเอียดผมไม่ค่อยรู้เท่าไร ครับ แต่เท่าที่ลองไปทดสอบมา ก้อโอเคครับ ไวดี พกง่าย

ขอข้อดี และข้อเสีย และรุ่นที่ ทดแทน กันได้ในราคาประมาณนี้ ความบางไม่เกินนี้มาก เพราะผมเอาไว้พก ใม่ได้เอาไว้ ถ่ายประกวด แค่เอาไว้เก็บข้อมูลสถานที่ บางแห่ง หรือ ไม่ก้อถ่ายเก็บภาพเหตุการณ์ต่างๆ ที่ไม่สำคัญเท่าไร และที่สำคัญพกง่าย (พูดง่ายๆคือ บางและเล็ก)

ขอคำแนะนำสำหรับผู้ที่เคยใช้หรือสัมผัสมาครับ เพื่อเป็นแนวทางในการเลือกซื้อ ขอบคุณครับ ทันที่ที่อ่านกระทู้นี้ผมจะตัดสินใจซื้อครับ ขออ่านประกอบก่อนครับ ว่าทุกท่านเห็นยังไง
    Last edited by gsvc; 8 Jul 2007 at 23:15:07.

Bookmarks

Bookmarks