คือตอนนี้ผมเล่นเวปบิทอ่านะครับเเล้วได้ไปเช่าโคโลมาลองใช้ดู เเล้วโคโลเจ้าที่ผมใช้นี่สามารถดึงไฟล์กลับด้วยHTTPอ่าครับ ผมกะว่าจะไปใช้คอมในมหาลัยดึงกลับเพราะเนทมันเร็วมากอ่าครับ เเล้วทีนี้มันต้องใช้โปรแกรมช่วยโหลดอย่างพวกFlashgetอ่าครับเลย
อยากทราบว่ามันพอมีโปรแกรมไหนมั่งครับที่ไม่ต้องInstalลงเครื่องอ่าครับเนื่องกลัวว่าคอมที่มหาลัยเค้าจะ
ล็อคกันคนลงโปรแกรมเเบบนี้อ่าครับใครเลยใช้โปรแกรมไหนหรืออะไรยังไงเเนะนำทีนะครับ
ขอบคุณมากครับ