Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆชาว Overclockzone ช่วยเลือก GF8600GT ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆชาว Overclockzone ช่วยเลือก GF8600GT ให้ทีครับ

ผมมีตัวเลือกให้เลือกครับ
    1. Galaxy 8600GT
    2. Spark 8600GT Xtreme II
    3. XFX 8600GT XXX
    3. Inno i-Chill 8600GT Xstriker

ช่วยวิเคราะห์ให้ทีครับเลือกตัวไหนดีครับ เน้นแรง ทน ไม่เสียง่าย ภาพสวย คล็อกไกลๆหน่อยครับ

i-Chill เท่านั้นงับ แรม1.0 อนาคตไกลสุด....

Comment

ตามท่าน dears ครับ

Comment

ตามด้วย

Comment

ราคาเท่าไรหรอครับ ซื่อที่ร้านอะไรครับใน 1000 ทิป ผมเด็กต่างจังหวัดครับ แต่อยากเล่นของแรงครับผมกะว่าจะสั่งให้ทางร้านส่ง EMS มาให้อะครับ ร้านไหนดีครับพี่

Comment

ร้านในเครือคอมเจ็ด ครับผม ราคาประมาณ 5,750
            IT Fever , IT spirit แล้วอีกหลายๆ ร้าน

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

ที่1000ทิพ ราคาอยู่ที่ 5600 โดยประมาณ หาดีๆหน่อยอาจได้ถูกกว่านี้
                  หากอยู่ต่างจังหวัดแล้วมีความสนใจอยากจะครอบครอง ลองติดต่อที่ร้านดูว่าเขาคิดค่าใช้จ่ายในการส่งของแพงอ่ะเปล่า....

Comment

XFX 8600GTS XXX Edition โลก ตั้นนี้โอจากโรงงาน

Comment

Originally posted by tu2527 View Post
                      ผมมีตัวเลือกให้เลือกครับ
                      1. Galaxy 8600GT
                      2. Spark 8600GT Xtreme II
                      3. XFX 8600GT XXX
                      3. Inno i-Chill 8600GT Xstriker

ช่วยวิเคราะห์ให้ทีครับเลือกตัวไหนดีครับ เน้นแรง ทน ไม่เสียง่าย ภาพสวย คล็อกไกลๆหน่อยครับ
                      เอาตัวนี้ จ๊ะ หิหิหิ

Comment

ผมเองก็สนใจตัวนี้เหมือนกันครับ เพราะเดือนหน้าจะได้คอมไหม่เเล้ว

แล้วมีเว็บไหนที่ขายตัวนี้บ้างไหมครับ

ผมลองดูในthanniแล้วครับ มันไม่มีนี่ครับ

Comment

อย่าไปซีเรียสเรื่องดูในเว็บเลยท่าน มันมิค่อยแน่นอนหรอก
                          สู้ดีนะมีเวลาว่างๆลองไปเดินเล่นที่1000ทิพ หรือไม่ก็ฝากเพื่อนท่านใดไปดูก็ได้ รับรองเดินดีอาจมีถูกกว่าชาวบ้านเขานิดหน่อย ถือว่าเป็นกำไรของเราแล้วกัน เหอะๆๆๆ(แต่เปลืองค่ารถอ่ะดิ)

Comment

ICHILL น่ะท่าน ถ้าหากได้ลอง mx-1 อย่างท่าน dears ล่ะ ก็ รับรองน้ำหูน้ำตาไหล เหยอ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ไม่เลวเลย พอใจครับ ไม่ Clock ก็ลื่นครับ

Comment

Working...
                              X