Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื่อ 8800gts มาใส่แล้ว มันขึ้นจอฟ้า - - ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บนจอสีฟ้านั่นมันเขียนว่าอะไรบ้างครับ มันจะมีคัมภีร์แก้อยู่ครับ

Comment

ผมก็ว่าพาวเวอร์ครับ

Comment

PSU / DRIVER (ไม่เข้ากันกับวินโดวส์ หา DRIVER ใหม่ลง)

Comment

ไอตัวนี้ มันแรง เลยดูดด จวฟๆ เลยครับ PSU อีกเสียงครับ ระวังเรื่องนี้หน่อยน่ะครับ

Comment

สเป็กเครื่องท่านใกล้ๆกับของผมเลย (ยกเว้น cpu) แต่ท่านน่าจะใช้ psu เหมือนผมนะ ดูลายเซ็นต์ผมสิ เมนบอร์ดท่าน P5B-E เปล่าท่าน ไม่ใช่ PB5-E
            **ตั้งแต่ใช้มายังไม่มีปัญหาอะไรเลย ไม่เสียทีซื้อมา 3 อย่างครบชุด หุหุ

Comment

PSU อีกเสียงครับ

Comment

Originally posted by shikguu View Post
                สเป็กเครื่องท่านใกล้ๆกับของผมเลย (ยกเว้น cpu) แต่ท่านน่าจะใช้ psu เหมือนผมนะ ดูลายเซ็นต์ผมสิ เมนบอร์ดท่าน P5B-E เปล่าท่าน ไม่ใช่ PB5-E
                **ตั้งแต่ใช้มายังไม่มีปัญหาอะไรเลย ไม่เสียทีซื้อมา 3 อย่างครบชุด หุหุ
                เชื่อแล้วจะดีเอง อิอิ

ถ้าเน็ตผมแรงคงเจอกันที่ " xxx " แล้วครับ
                Last edited by Gearhead; 10 Jul 2007, 16:39:44.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  เชื่อแล้วจะดีเอง อิอิ

ถ้าเน็ตผมแรงคงเจอกันที่ " น้ำนิ่ง " แล้วครับ
                  งงครับ น้ำนิ่ง อะไรเหรอ ท่านไปเจอชื่อผมที่ไหนมาเหรอครับ อิอิ

Comment

บอกมากกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ ท่านช่วยลบตรงที่ผมเปลี่ยนเป็น xxx ใน Quote ที่ท่านอ้างอิงผมหน่อยได้มั้ยครับ ผมเจอชื่อเหมือนท่านในนั้นมาครับ
                    Last edited by Gearhead; 10 Jul 2007, 16:43:40.

Comment

Working...
                    X