Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE7 แสดงผลแฟลชไม่สมบูรณ์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE7 แสดงผลแฟลชไม่สมบูรณ์ครับ

ตามภาพเลยครับ

ถ้าเป็นแฟลชอีกแบบ (ไม่รู้แบบไหนเหมือนกัน) เช่นของ TalesRunner.in.th ในเมนู ก็แสดงได้ปกติครับ

แต่ดูจากในรูป เว็บประมูลตรงแบนเนอร์มันไม่แสดงครับ โหลด Flash Player มาแล้วนะครับ

แล้วก็ IE ตัวจาก Microsoft โหลดมาไม่ได้อัพเดท เพิ่งโหลดไม่นานนี้เองครับ

ช่วยด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โหลดFlash Playerมาลองหลายตัวดูครับ คงช่วยได้บ้าง ไม่งั้นลองเปิดFirefoxควบคู่กันไปแล้วจะติดใจ เหอะๆๆๆ

Comment

Flash Player มันมีด้วยหรอครับหลายตัว - -

Comment

ลองอัพเดท ดูก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
          Flash Player มันมีด้วยหรอครับหลายตัว - -
          มีเพียบงับพี่น้อง ขึ้นอยู่กับการใช้งานของท่าน ดูรายละเอียดจากทางเว็บของมันได้เลย รายละเอียดครบถ้วนเน้อ....

Comment

ผมก็โหลดตัว Flash มาจากที่ที่ให้มาแหละครับ หลายรอบแล้วด้วย

โหลดอีกก็ยังไม่ได้ครับ...

Comment

Working...
            X