Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับกวนหน่อยครับ หายันหน้า 12 ยังไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับกวนหน่อยครับ หายันหน้า 12 ยังไม่เจอ

พอดีอยากจะ ถามว่าร้านไหนรับเคสแล้วใส่แผ่นอะคริลิคอ่า ครับ

แถวๆรัชดา หรือว่า แถวแยกเกษตร นะครับ

วงเวียน 22 ครับ แถวๆหัวลำโพง

ถ้าแถวๆรัชดา ลองดูตามห้างใหญ่ แผนกเครื่องเขียน น่าจะมีครับ แต่หนาสุด น่าจะยู่ที่ 3-4 มม. ครับ
    อยากได้หนาๆ ไปวงเวียน 22 เลย สั่งตัดได้อีกด้วย

Comment

ไกลไปหน่อย ดันๆ หา ต่อ

Comment

ตรงแยกรัชโยธินงัย มีร้านตัออคิลิกอยู่ เยื้อวๆตึกช้างอ่ะ

Comment

ลองดูร้านนี้ซิ น่าจะไม่ไกลจากที่คุณระบุเท่าไร(เอ...หรือว่าไกล)

http://www.innercnc.net/map.html

ว่าจะเอาเคสไปเจาะอยู่เหมือนกัน

Comment

ผมเอาไปเจาะที่ร้านข้างบนแล้วคับ ตอนแรกนัดไว้สองวันได้ แต่ปรากฎว่าสองสัปดาห์เสร็จครับ งานเค้าเยอะ

Comment

แถวลาดพร้าวมีคับ ใกล้แยกรัชดา

Comment

Working...
              X