Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เครื่องปริ้นท์ซักเครื่อง แนะนำที..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เครื่องปริ้นท์ซักเครื่อง แนะนำที..

เอาราคา ไม่เกิน 2,000 นะครับ มือไรก็ได้ เอาปริ้นท์แล้วตัวหนังสือชัดครับ ขอบคุณครับ

ไม่ลองโพสไว้ที่ห้อง ซื้อ-ขาย หละครับเผื่อมีท่านใดอยากขาย ถ้ามี 1 น่าจะมี CANON PIXMA iP1880 ที่น่าสนใจ

Comment

น่าจะมีงบประมาณ 4,500 บาทนะครับซื้อทั้งที เอายี่ห้อ ที่สามารถใส่แท้งค์สี ได้อ่ะครับ ประหยัดกว่าเยอะครับ เพราะพวกที่ขาย ๆ บางตัวเวลาหมึกหมดเนี่ย ซื้อตลับหมึกใหม่ เพิ่มเงินอีกนิด ซื้อพริ้นเตอร์ถูก ๆ ได้อีกเครื่องเลย

Comment

ถ้ามือ1แนะนำ ปริ้นเตอร์ALL IN ONE EPSON CX2800
        ถ่ายเอกสารได้
        พิมงานสีได้ด้วยความละเอียด 5000กว่าDPI
        สแกนได้
        ที่ดีที่สุดหมึกมี4สี แต่หลอดละ190บาทคับเป็นหมึกแท้แต่ถูก
        ราคาอยู่2450บาทคับ
        วันที่มีงานพันทิตย์ลดราคาผมเอาปริ้นเก่าไปแลกมาลองพิมใช้งานดู ก็ใช้ได้คับ ในราคา2000กว่านับว่าโอเคในระดับ1

Comment

Working...
        X