Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องใส่แรมผมมีสี่ช่องใส่4ตั้วจะดูโอแรมไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องใส่แรมผมมีสี่ช่องใส่4ตั้วจะดูโอแรมไหมครับ?

บอร์ดผมเป็น Dual ครับเคยใส่สองตัว แต่ตอนผมต้องการจะใส่4ตั้วครบทุกช่องมันจะเป็ฯดูโอไหมครับ

เป็นครับ

Comment

เป็นครับ

Comment

เป็นก็เป็นครับ

Comment

เป็นครับ เพราะตอนนี้เคื่องที่ผมใช้อยู่ ใส่ddr400สี่ตัวครับ

Comment

เป็น...

เป็นแฟนคนจน ต้องทนหน่อยน้อง พี่นี้ไม่มีเงินทอง มารองรับความลำบาก
            อิอิ เป็นคะ ใส่ไปเลย 4 แถว แต่อย่าลืมให้แรมหายใจด้วยนะคะ

Comment

เอ๊า เป็นก็เป็น ว่าไงว่าตามกัน

Comment

ถ้าบัสต่างกันก้อไม่เป็นคับ

Comment

ดูเป็นแนวทางครับ
                  4G Dual Channel
                  Apacer 1024/667 x 2
                  Geil 1024/800 x 2
                  ไม่ลองไม่รู้จ๊ะ อะไร ๆ ก็เป็นได้

Comment

ถ้าใส่แรม4 ตัว บัสเดียวกัน ขนาดเท่ากัน.......(Dual ชัวร์)
                    สุดแล้วแต่คุณจะใส่

แนะว่า 1 G *4 ตัว

Comment

Working...
                    X