Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมอย่างนี้ติดยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมอย่างนี้ติดยังไงครับ

อย่าหาว่าโง่เลยนะครับเพราะไม่รู้จริงๆ การติดพัดลมแบบนี้ติดยังไงครับ
    จะเอาไปวางไว้ด้านหลัง แค่วางเฉยๆหรือใช้อะไรยึดครับ รบกวนหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

เคสแบบนี้ มันมีที่ยึดพัดลมอยู่แล้วครับ

แต่ถ้าจะใส่เอง ก็หาที่รัดสายไฟ มารัดกับที่ใส่ ODD ก็ได้ครับ

Comment

เครื่องคุณแบบใหนครับ แบบในรูปรึเปล่า จะติดพัดลมตามรูป หรือว่าย้ายไปอยู่ตรงใหนครับ หน้า หลัง ด้าน ข้าง

Comment

ใช้ stacker831 อยู่ครับ แต่อยากได้ไปติดด้านหลัง
        เพื่อจะได้เป่าแรมด้วยอะครับ
        หยั่งงี้แค่เอา เคเบิ้ลไทล์ยึดเอาก็ได้ใช้มั้ยครับ

Comment

พัดลมข้างก็พอแล้วครับ มีตั่ง4แล้วหนิ เยอะแยกมากมาย -*-

Comment

ต้องโมดิฟายเอาอะท่าน

Comment

น่าจะเปน icage น่ะ

Comment

มันเป็น 831ครับเลยไม่แถมบัคเก็ต พัดลมข้างมาให้ รู้งี้สอย830ดีกว่าครับ
                ตอนนี้เลยคิดว่าจะโมเอาที่ปิดสล๊อต pci มาเจาะรูทำเป็นขาน่าจะเวิร์คครับ

งั้นขอถามต่ออีกนิดนึงนะครับ andy พักลมมันเป่าลงบอร์ด ถ้าเราติดที่ดักฝุ่นบนพัดลม
                จะมีผลทำให้ประสิทธิภาพมันลดลงมั้ยครับ

Comment

Working...
                X