Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่น WINNING PES 2007 แล้วมันเป็นอย่างนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่น WINNING PES 2007 แล้วมันเป็นอย่างนี้ครับ

คือ พอแบบว่าเปิดลูกยาวๆ จะเห็นว่าเส้นสนามขาวๆ มันเหลือมๆกันครับ เหมือนจะไล่ตามภาพไม่ทันครับ

สเปคเครืองผมก็ว่าโอนะครับ
    PD820
    ram 1 g
    vga 7600 gs

ผมก็ปรับค่าระดับกลางนะครับ

ใครทราบก็รบกวนบอกด้วยนะครับ

ขอบพระคุณครับ

ให้เปิดการทำงานของ Z-Buffer

Comment

ว่าแต่ มันคืออะไรอะครับ แล้วต้องเปิดอะไรยังไงหรือครับ

ผมมือใหม่เรื่องเกมคอมครับผม

รบกวนด้วยครับ

Comment

ตกลงมันคืออะไรครับ z buffer เนี๊ยครับ

แล้วมีทางแก้ทางอื่นไหมครับ

มีคนบอกว่า ให้อัพเดตไดร์ฟเวอร์ จริงไหมครับ

Comment

Working...
        X