Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ เรื่อง icon ต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ เรื่อง icon ต่างๆ

คือผมไปโหลด icon ต่างๆมาคับ

แล้วอยากจะมาเปลี่ยนใช้กับ icon window ตัวเดิมอ่ะครับ

คือผมไม่รู้มันเปลี่ยนยังไง เพราะจะให้มานั่งเปลี่ยนทีละตัวทั้งหมดเลยคงตายแน่ๆ

ใครรู้วิธีบอกหน่อยครับ

ถ้าไม่เลือกลงThemeให้มันเปลี่ยนยกชุด
    ก็คงต้องมานั่งเปลี่ยนเอาทีละตัวแล้วหละท่าน....

Comment

ผมใช้โปรแกรม Tuneup Utility 2006 เปลี่ยนยกชุดได้นะครับไม่ต้องลง Theme ใหม่ เช่นเปลี่ยน Icon folder ก็เปลี่ยนทั้งเครื่องให้เหมือนกันเลย

โปรแกรมสาระพัดประโยชน์ ครับลองดู

Comment

Working...
      X