Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ driver xp ของ hp 2517tx ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ driver xp ของ hp 2517tx ทีครับผม

ผมไม่รุว่า สมควรจะโหลด มาดีมั๊ย เด๋ว โหลด มาแล้วผิด คือตอนนี้ไม่กล้า ฟอแมตเลยคับ ช่วยทีนะครับ

นั่นสิ...

Comment

เข้าเว็ป hp เลย http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...437811&lang=en มีให้แค่นี้
      แต่ดูๆในxpก็มีให้ครบนะครับ

Comment

โหลดมาเก้บให้หมดดีกว่ามั้งครับ ทั้งวิสต้า ทั้ง XP

Comment

ผมโหลดของ vista มา ก็ใช้ได้เกือบๆหมดเลยนะครับ สำคัญไม่ได้แค่การ์ดจอ กล้อง
          แต่ audio ผมโหลดมา มันก็ได้นะครับ แต่มันติดไม่สามารถรันโค๊ตได้ 1 ตัว (code39)
          ผมใช้ xp kool.4 ครับ คิดว่ามันไม่เวิคเพราะ มันดัดแปลงเยอะ
          ------ ท่านใดที่ ลงxp ได้ไม่มีปัญหา ชี้นำด้วยคับ xp ตัวไหน เวิคสุด หรือจะไปซื้อ ออริจินอล มาลงดี อาจจะเวิคก็เป็นได้

Comment

ในเวปมีแค่สามตัวเอง...

Comment

ตอนผมลงให้เพื่อนอ่ะครับ มันขาดแค่ 3 อย่างมั้งอ่ะ

แล้วผมเอาของวิสต้ามาใส่ให้ก็ใช้ได้นะ

Comment

Working...
              X