Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอออนบอร์ด Asrock Alive กะจอ LCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอออนบอร์ด Asrock Alive กะจอ LCD

อยากทราบว่าการ์ดจอ ออนบอร์ดของ Alive สามารถรับจอ Lcd ได้ขนาดสูงสุดเท่าไหร่ครับ กำลังหาจอใหม่
    ถ้าเลือกจอ 22" จะใช้ได้หรือเปล่า ดูไว้ 19" กับ 22" ครับ

70 นิ้ว ก็จ่ายภาพได้ครับ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
      70 นิ้ว ก็จ่ายภาพได้ครับ

Comment

Comment

ใช้เล่นเน้ต หรือทำเอกสารได้แน่นอน...แต่ถ้าเอาไปเล่นเกมกราฟฟิคระดับสูงๆ..คงไม่ไหวแน่ๆครับ..

Comment

ผมใช้ทั้ง2อย่างที่ท่านถามมาพอดี ตอบแบบเดียวกับท่านarmymanครับ

เพิ่มเติมให้นิดครับ เห็นท่านหา19"-22" ผมแนะนำ22"ไปเลยครับ ก่อนหน้านี้ผมใช้ 20"W ก็okแล้วครับ เปิดหน้าเวป2หน้าพร้อมกันได้ ตัวหนังสือก็คมสวยดี แต่พอผมได้ 22" มา ใช้ครั้งแรกก็โอ้!!มันใหญ่ขึ้นพอควร สบายตาขึ้นเพราะตัวหนังสือใหญ่ขึ้น สรุปผมว่า22"นี่แจ่มครับ แต่ถ้าจะให้ดีเล่นเกมส์ก็ควรหาการ์ดจอมาเพิ่มครับ

Comment

อยากได้ 22 เหมือนกัน..แต่คงต้องถอย GF8800 มาคู่บารมีมันด้วย...5555

Comment

แล้วถ้าใช้แค่เล่นเน็ต กับเกมออนไลน์ จะใช้จอขนาดไหนดี
                Last edited by 0bluebird0; 11 Jul 2007, 19:57:05.

Comment

17 จอเหลี่ยมก็พอ...

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X