Announcement

Collapse
No announcement yet.

______________.WAVทำยังไงให้เล็กครับ___________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ______________.WAVทำยังไงให้เล็กครับ___________

เอาไปทำเสียงเรียกเข้าครับ เพราะ ที่เครื่องไม่รับ .mp3ครับ

ว่าแต่ใช้โปรแกรมอะไรแปลงไฟล์อ่ะ

Comment

หาโปรแกรมจัดการ wave file เช่น wave studio, waveLab etc...
      ลด sampling rates ลงมาครับ ไฟล์ก็จะขนาดเล็กลง

Comment

ตามท่านบนครับ

Comment

ผมตัดเพลง mp3 จาก Nero WaveEditor แล้วเซฟเป็นไฟล์ .wav โคตรใหญ่เลย แล้ว nero ผม ตอนนี้มันทำให้เสียงออกมา เป็นmono ไม่ได้ด้วย งง ตะก่อนได้

Comment

Working...
          X