overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: X2 4200+ แรงๆอย่างนี้ผมเล่นเกมส์ไรไม่ได้เลยครับ.. เป็นไรไม่รู้

OverclockZone Member hornetpc719's Avatar

Default X2 4200+ แรงๆอย่างนี้ผมเล่นเกมส์ไรไม่ได้เลยครับ.. เป็นไรไม่รู้

X2 4200+ DDR II 512MB*2 เล่นเกมส์ไม่ค่อยจะได้เลยนะครับ..

เป็นความจำเป็นชั่วครามครับ รอ8600 ครับ ได้ 8600มาแล้ว ใครจะเอา ViRGEไปใช้ต่อมั๊ยครับ.
    ว่างๆ จะเอาผลเทส 3Dmark06 มาลงนะครับ..

ปล.ผิดหมวดย้ายได้นะครับผม..
    Last edited by hornetpc719; 11 Jul 2007 at 03:33:01.

OverclockZone Member

โห หรูไปมั้ง ทำไมไม่ใช้ ET4000 ไปเลยล่ะ อันนั้น เล่นไม่ได้แน่นอน ตัวนี้น่าจะเล่น Tombraider ภาค 2 โดยใช้ hardware render ได้อยู่นะ

ว่างๆ ลองรัน 3dmark 2006 มาโชว์เลยครับ

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

เหอ ๆ สู้ rage pro เครื่อง dell ผมก็ไม่ได้ เมื่อก่อนเล่น Rag ยังต้องปรับ Low

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

S3

การ์ดในตำนาน

OverclockZone Member b98se's Avatar

ผมว่า oc cpu สักหน่อยอาจช่วยได้

OverclockZone Member Drunk's Avatar

การจอ PCI เหมาะกับงานเอกสารครับ

OverclockZone Member iq108's Avatar

สุดๆ

OverclockZone Member UnNormalZ's Avatar
    ถังขยะอันตรายแถวๆรังสิต

ทำเป็นเล่นไป หาซื้อยากนะนั่นน่ะ S3
    เหอะๆๆ ตั้งกระทู้ซะงงเลย เล่นยิงไข่ ปรับสูงสุดกระทุกมั้ยครับ ลองหน่อยนะ อิๆๆ

OverclockZone Member yen04's Avatar

ดีนะยังเปิดได้

OverclockZone Member b98se's Avatar

Quote Originally Posted by Drunk View Post
    การจอ PCI เหมาะกับงานเอกสารครับ
    server brandname ยักษ์ใหญ่ก้ใช้ pci เหมือนกันนา

แถมบางรุ่นก้ยัดลงบนบอร์ดเลยก้มี แรงดีแท้เจ้า ati rage เนี้ย

OverclockZone Member *Tonkaw*'s Avatar
    TonkawCorp Inc.

ของแรงๆทั้งนั้น

OverclockZone Member *Tonkaw*'s Avatar
    TonkawCorp Inc.

ถ้าทางเล่น CRYSIS ได้ เอ้ๆๆ Sims 2 ด้วยสิ อิอิ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

การ์ดน่าสะสม
    ถ้าขาย PM มาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมซื้อต่อเองครับ

OverclockZone Member Drunk's Avatar

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    ถ้าขาย PM มาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมซื้อต่อเองครับ

ซะงั้น อิอิอิ

คุยกันเลยครับ เขาคงต้องการขายอยู่

Muslim Overclocker LoVePaNCaKe's Avatar

หุหุหุไม่รู้จักง่ะ (ทีแรกจำไม่ได้)

พอเห็นปุ๊ปจำได้ปั๊ป S3 แต่ก่อนนิยมนะเหมือนเพิ่งเคยลง driver ไปไม่นาน (เวลาช่างรวดเร็วนัก)
    Last edited by LoVePaNCaKe; 11 Jul 2007 at 22:04:35.

OverclockZone Member chillchill's Avatar

หึหึ รุ่นนี้เพิ่ม VRAM ได้ด้วยการ์ดรุ่นใหม่ๆน่าจะทำแบบนี้บ้าง

OverclockZone Member Hokly's Avatar

ของหายากหรือครับ

ว่าเเต่พี่hornetpc719 ไม่ลองoc amdx2 4200+ ตัวนี้ดูล่ะครับ อยากเห็นจังครับ ว่าได้สุดๆที่เท่าไหร่

เพราะผมเห็นเเต่มีคนซื้อเเบบamdx2 3600+ มาทั้งนั้นเลยครับ เลยไม่ได้เห็นรุ่นนี้ที่พี่ซื้อมาเลยครั

อัดโชว์หน่อยนะครับพี่ อยากเห็นความเเรงครับ
    Last edited by Hokly; 11 Jul 2007 at 23:54:54.

OverclockZone Member hornetpc719's Avatar

/\
    /\
    /\

Quote Originally Posted by Hokly View Post
    ของหายากหรือครับ

ว่าเเต่พี่hornetpc719 ไม่ลองoc amdx2 4200+ ตัวนี้ดูล่ะครับ อยากเห็นจังครับ ว่าได้สุดๆที่เท่าไหร่

เพราะผมเห็นเเต่มีคนซื้อเเบบamdx2 3600+ มาทั้งนั้นเลยครับ เลยไม่ได้เห็นรุ่นนี้ที่พี่ซื้อมาเลยครั

อัดโชว์หน่อยนะครับพี่ อยากเห็นความเเรงครับ
    ว่าจะ.. แต่ไม่ค่อยจะว่างเลยครับ.. ลองแล้วจะมาบอกครับ..

......................................................................................................................
    ......................................................................................................................

Quote Originally Posted by shikima View Post
    โห หรูไปมั้ง ทำไมไม่ใช้ ET4000 ไปเลยล่ะ อันนั้น เล่นไม่ได้แน่นอน ตัวนี้น่าจะเล่น Tombraider ภาค 2 โดยใช้ hardware render ได้อยู่นะ

ว่างๆ ลองรัน 3dmark 2006 มาโชว์เลยครับ
    หุหุ... เดี๋ยวผมหามาลงจริงนะครับ.. อีกเครื่องยังไม่ได้แกะไม่รู้ ใช่หรือเปล่า.. วันนี้หารูปมาลงให้ก่อน.. ส่วนผลเทส 2006 อดทนรอหน่อยนะครับผม เปิดเทสตั้งแต่เมื่อคืนเกมส์1 ยังไม่ได้ครึ่งเลยนะครับ.. อิอิ

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    มันเป็นชิ้นส่วนมาจากเครื่องคอมตัวแรกนะครับ.. การ์ดTrio64V2/DX ก็มีครับ.. สะสมเหมือนกันครับ..

ข้างล่างนี้การ์ดจอเครื่องเมคเก่าๆ กับ ET4000 (ET4000 หารูปมาจากgg)
    Last edited by hornetpc719; 12 Jul 2007 at 00:21:51.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

^
    อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    รอ PM อยู่ หิหิหิ ขายละบอก นะจ๊ะ

Bookmarks

Bookmarks